Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 3, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 3.589 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 52 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 3, giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 52 m2 60 triệu/m2
      Nằm ngay MT hẻm Q. 3DTSD 104m21 trệt 1 lầuSHR, hoàn công 2018, công chứng ngayGần trung tâm thanh phố, trường đại học Kinh tế Sài Gòn, đại học Kiến Trúc...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 36 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - Quận 3, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 36 m2 202,78 triệu/m2
      Bán nhà khu căn hộ Nguyễn Thiện Thuật, ô tô đậu trước nhà, KDC đông đúc dễ cho thuê hoặc KD, giá siêu hot 7 tỉ 300 tr✅ Hiện trạng: 1 Trệt, 1 Lầu BTCT, DT:...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 43 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 43 m2 190,7 triệu/m2
      🔥🔥🔥 NHÀ GÓC 2 MT HIẾM – TRUNG TÂM Q. 3 – Có cửa sau📐 DT: 3.6 x 11.7m – CN 43.2m2.🏢 Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng.🛏 Công năng: 5 phòng ngủ –...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 41 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 1 Cư xá Đô Thành - 4 - Quận 3, giá 17 tỷ

      17 tỷ 41 m2 414,64 triệu/m2
      HIẾM - CƯ XÁ ĐÔ THÀNH - 41m² - 5 TẦNG - hẻm ô tô 4M - KHÔNG LỘ GIỚI, QUY HOẠCH -- DT công nhận: 41.1m² - 4.25m x 9.7m Kết cấu: Trệt, Lửng, 2 lầu, Sân...
      Đường 1 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 58 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      nhà hẻm đường Nguyễn Thiện Thuật, ngay chợ Bàn CờDt 3,2 nở Hậu 3,9m x 14,5m 3 tầng logia rộng thoáng, thông ra Nguyễn Đình Chiểu, chợ Bàn Cờ4  phòng ...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 110 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 2 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 110 m2 545,46 triệu/m2
      Bán nhà Lý Thái Tổ – ( P.2, Q. 3 cũ), nay P. Bàn Cờ, Tp Tp HCM | cặp TS MT trung tâm khai thác tốt📍 Nằm trên tuyến Lý Thái Tổ – khu vực KD sầm uất, kết...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 2, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 15 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 15 m2 100 triệu/m2
      Nhà hẻm chính chủ, sổ hồng ( giá cả thương lượng) , hỗ trợ vay tối đa 60% DTSD 40 mét vuông , 2 phòng ngủ lớn, 2 toilet, hẽm thông...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 20 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 20 m2 144,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRUNG TÂM Q. 3, VÕ VĂN TẦN,  NỞ HẬU TÀI LỘC , GIÁ SỐC 2.89 tỉ-DT : 20m² ( 2,6m*7,7m )-Kết cấu : trệt, lầu, 2 phòng ngủ,  phòng vệ ...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 130 m2 tại Phường 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 130 m2 115,39 triệu/m2
      Nhà 5 tầng thang máy DT 130 mét vuông (6.5mx17.3m), nhà nở hậuNội thất cơ bản, sân thượng thoáng mátGần trường đại học sư phạm; trường cấp 2 Bạch...
      Đường Cư xá Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 26 m2, hướng Bắc tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 26 m2 286,54 triệu/m2
      Nhà đẹp ngay trung tâm Q. 3. Kết cấu 5 tầng sân thượng. Gồm 4 PN, 5  phòng vệ sinh. + Ngay chợ Bùi Phát, nhà thờ Bùi Phát (Cách 30m) rất yên...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 41 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 41 m2 207,32 triệu/m2
      Nhà Đẹp, Khu Thời Trang Lê Văn Sỹ - Q. 3 - 4 Tầng - Nở Hậu - nội thất đầy đủ Saximin - Thiết Kế tối Ưu Công NăngKhu dân trí cao – toàn nhà đẹp – siêu ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 64,80000305175781 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 3, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 64,81 m2 23,15 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố VÕ THỊ SÁU, Q3 Kết cấu nhà 2 tầng mới- đẹp- DT: 3.6m x 18m ( nở hậu)Công nhận Hiện trạng 57m2Xây 1 trệt 2 lầu 4pnKhu trung tâm-...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 45 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 969 triệu

      969 triệu 45 m2 21,54 triệu/m2
      giá : 969 trBán nhà  Tầng hẻm xe hơi tới ngay nhà đường Lê Văn Sỹ, Q. 3DT: 4,5m × 10m – CN: 45m²Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, sân thượng – 3 phòng ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ 79 m2, giá 10 tỷ tại Đường Lý Chính Thắng - 8 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 79 m2 126,59 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại chng cư Terra Royal, ngay góc Nam Kỳ Khởi Nghĩa- Lý Chính ThắngDT: 79m² tim tường, đc thiết kế 2 PN, 2 WCcăn hộ chung cư...
      Số 83 Đường Lý Chính Thắng, Phường 8, Quận 3, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 25,5 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 10 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,04 tỷ

      2.04 tỷ 25,5 m2 80 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP 5 TẦNG (3x8.5) - TRUNG TÂM Q. 3 - NHỈNH 2 tỉ 040KHU CƯ XÁ ĐƯỜNG SẮT - LÝ THÁI TỔ - Q. 3Kết cấu 1 trệt 1 lửng 2 lầu sân thượng với 2 phòng ngủ...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 10, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt phố 3 tầng, 103 m2, mặt tiền 4m tại Đường 1 Cư xá Đô Thành, giá 35 tỷ

      35 tỷ 103 m2 339,81 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà 71 A đường số 1 Cư xá Đô Thành Q. 3.+ DT 103,5  mét vuông. 3 tầng. sổ hồng. + KDC phân lô hiện hữu, dân trí cao, an...
      Đường 1 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 130 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 38,5 tỷ

      38.5 tỷ 130 m2 296,16 triệu/m2
      Bán nhà Lê Văn Sỹ Q. 3, (P. 13 – Q. 3 cũ), nay P. Nhiêu Lộc, HCM – DT lớn hiếm📍 Tọa lạc tại Lê Văn Sỹ, khu vực trung tâm, cư dân văn minh, gần nhiều tiện...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 54 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 54 m2 70,38 triệu/m2
      Bán nhà, đẹp giá mềm đường Lê Văn Sỹ Q. 31 trệt 1 lầu, 2 PN, 2  phòng vệ sinhCó sổ hồngDT 54m², DTSD 108m²Giá: 3ty8
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!