Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 3, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 3.595 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 190 m2 tại Đường Tú Xương - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 125 tỷ

      125 tỷ 190 m2 657,9 triệu/m2
      Bán nhà Q. 3, MT Tú Xương – P. Xuân Hòa, Q. 3 | TS đẹp khu căn biệt thự trung tâm📍 Tọa lạc trên tuyến Tú Xương – một trong những con đường đẹp và sang...
      Đường Tú Xương, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố 36 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 3 - Quận 3, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 36 m2 34,73 triệu/m2
      + MT KD chợ Bàn Cờ, không có căn thứ 2 so sánh, nhà mới dọn vô ở ngay. nội thất xịn xò, trung tâm TP, ngay trường Trung học phổ thông học Phan...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán building Hai Bà Trưng Q3, đối diện CV Lê Văn Tám, 224,8 m², có thang máy

      179 tỷ 225 m2 795,56 triệu/m2
      Bán toà văn phòng Hai Bà Trưng, đối diện công viên Lê Văn Tám – P. Võ Thị Sáu, Q. 3 | building văn phòng trung tâm cực đẹp📍 Tọa lạc ngay MT Hai Bà Trưng,...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 75 m2 tại Đường Cao Thắng - 6 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 760 triệu

      760 triệu 75 m2 10,14 triệu/m2
      - Nhà DT 75 mét vuông (5*15) không dính quy hoạch hay lộ giới.- Giá 1 tỉ 280 tr  bớt lộc, nhà Đông Nam.- Xung quanh điện âm nước máy đầy đủ -...
      Đường Cao Thắng, Phường 6, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 237 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 120 tỷ

      120 tỷ 237 m2 506,33 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Điện Biên Phủ, P. Võ Thị Sáu (Xuân Hoà), Q. 3, Thành phố Hồ Chí Minh📍 vị trí chiến lược trục Điện Biên Phủ - Lợi thế 2 MT, có hẻm...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 580 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 406 tỷ

      406 tỷ 580 m2 700 triệu/m2
      BÁN NHÀ VÕ THỊ SÁU Q3, 580 mét vuông, NGANG 18M NỞ HẬU 25M, GIÁ 406 tỉ🏢 Vị trí: Võ Thị Sáu – P. Xuân Hòa, Q. 3 | quỹ đất lớn hiếm trung tâm thành ...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 52 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 3, giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 52 m2 60 triệu/m2
      Nằm ngay MT hẻm Q. 3DTSD 104m21 trệt 1 lầuSHR, hoàn công 2018, công chứng ngayGần trung tâm thanh phố, trường đại học Kinh tế Sài Gòn, đại học Kiến Trúc...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà mặt phố 36 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - Quận 3, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 36 m2 202,78 triệu/m2
      Bán nhà khu căn hộ Nguyễn Thiện Thuật, ô tô đậu trước nhà, KDC đông đúc dễ cho thuê hoặc KD, giá siêu hot 7 tỉ 300 tr✅ Hiện trạng: 1 Trệt, 1 Lầu BTCT, DT:...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà mặt tiền 43 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 4 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 43 m2 190,7 triệu/m2
      🔥🔥🔥 NHÀ GÓC 2 MT HIẾM – TRUNG TÂM Q. 3 – Có cửa sau📐 DT: 3.6 x 11.7m – CN 43.2m2.🏢 Kết cấu: 1 trệt 3 lầu + sân thượng.🛏 Công năng: 5 phòng ngủ –...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 41 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường 1 Cư xá Đô Thành - 4 - Quận 3, giá 17 tỷ

      17 tỷ 41 m2 414,64 triệu/m2
      HIẾM - CƯ XÁ ĐÔ THÀNH - 41m² - 5 TẦNG - hẻm ô tô 4M - KHÔNG LỘ GIỚI, QUY HOẠCH -- DT công nhận: 41.1m² - 4.25m x 9.7m Kết cấu: Trệt, Lửng, 2 lầu, Sân...
      Đường 1 Cư xá Đô Thành, Phường 4, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 58 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 58 m2 120,69 triệu/m2
      nhà hẻm đường Nguyễn Thiện Thuật, ngay chợ Bàn CờDt 3,2 nở Hậu 3,9m x 14,5m 3 tầng logia rộng thoáng, thông ra Nguyễn Đình Chiểu, chợ Bàn Cờ4  phòng ...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 110 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - 2 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 110 m2 545,46 triệu/m2
      Bán nhà Lý Thái Tổ – ( P.2, Q. 3 cũ), nay P. Bàn Cờ, Tp Tp HCM | cặp TS MT trung tâm khai thác tốt📍 Nằm trên tuyến Lý Thái Tổ – khu vực KD sầm uất, kết...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường 2, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 15 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 15 m2 100 triệu/m2
      Nhà hẻm chính chủ, sổ hồng ( giá cả thương lượng) , hỗ trợ vay tối đa 60% DTSD 40 mét vuông , 2 phòng ngủ lớn, 2 toilet, hẽm thông...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà shr 20 m2 tại Đường Võ Văn Tần - 5 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 20 m2 144,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ TRUNG TÂM Q. 3, VÕ VĂN TẦN,  NỞ HẬU TÀI LỘC , GIÁ SỐC 2.89 tỉ-DT : 20m² ( 2,6m*7,7m )-Kết cấu : trệt, lầu, 2 phòng ngủ,  phòng vệ ...
      Đường Võ Văn Tần, Phường 5, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 130 m2 tại Phường 14 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 130 m2 115,39 triệu/m2
      Nhà 5 tầng thang máy DT 130 mét vuông (6.5mx17.3m), nhà nở hậuNội thất cơ bản, sân thượng thoáng mátGần trường đại học sư phạm; trường cấp 2 Bạch...
      Đường Cư xá Trần Quang Diệu, Phường 14, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 26 m2, hướng Bắc tại Đường Lê Văn Sỹ - 12 - Quận 3, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 26 m2 286,54 triệu/m2
      Nhà đẹp ngay trung tâm Q. 3. Kết cấu 5 tầng sân thượng. Gồm 4 PN, 5  phòng vệ sinh. + Ngay chợ Bùi Phát, nhà thờ Bùi Phát (Cách 30m) rất yên...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 12, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ hồng riêng 41 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 11 - Quận 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 41 m2 207,32 triệu/m2
      Nhà Đẹp, Khu Thời Trang Lê Văn Sỹ - Q. 3 - 4 Tầng - Nở Hậu - nội thất đầy đủ Saximin - Thiết Kế tối Ưu Công NăngKhu dân trí cao – toàn nhà đẹp – siêu ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 11, Quận 3, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 64,80000305175781 m2 tại Đường Võ Thị Sáu - Quận 3, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 64,81 m2 23,15 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố VÕ THỊ SÁU, Q3 Kết cấu nhà 2 tầng mới- đẹp- DT: 3.6m x 18m ( nở hậu)Công nhận Hiện trạng 57m2Xây 1 trệt 2 lầu 4pnKhu trung tâm-...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 3 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!