Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 14.582 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 300 m2 tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 78 tỷ

      78 tỷ 300 m2 260 triệu/m2
      Bán nhà đất Nguyễn Văn Hưởng, P. Thảo Điền, TP Thủ Đức (Q. 2 cũ)📍 vị trí vip Nguyễn Văn Hưởng – lõi Thảo Điền, gần trường quốc tế, khu vực vip Thảo Điền,...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán tòa nhà Trương Văn Bang Cát Lái, hầm 5 tầng, hoàn công đủ, 298,2 m², giá 180 tỷ

      180 tỷ 289 m2 622,84 triệu/m2
      Bán toà nhà Trương Văn Bang – P. Cát Lái, Thành phố Hồ Chí Minh | building MT khu hành chính📍 Tọa lạc trên tuyến Trương Văn Bang – trục đường lớn và...
      Đường Trương Văn Bang, Phường Cát Lái, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 289 m2, giá 108 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      108 tỷ 289 m2 373,71 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự RIVIERA Q. 2, 289.8 mét vuông ĐẤT, GIÁ 108 tỉ🏡 căn biệt thự Riviera – Q. 2, TP. Thủ Đức | compound ven sông đẳng cấp📍 Nằm trong...
      Số 60 Đường Giang Văn Minh, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 188 m2, giá 36,2 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      36.21 tỷ 188 m2 192,56 triệu/m2
      Bán chung cư tại D'Edge Thảo Điền tầng trung, căn hộ góc thuộc block căn hộ B, thiết kế sang trọng.- DT 187.91m².- Kiến trúc chung cư gồm 4 phòng...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn chung cư 68 m2, giá 18 tr tại Đường Nguyễn Thị Định - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      18 triệu 68 m2 0,27 triệu/m2
      CHO THUÊ chung cư D’LUSSO EMERALD.+ Thiết kế: 68 mét vuông 2 phòng ngủ 2 toilet, phòng khách, bếp và logia.+ giá cho thuê: 18 tr/ tháng....
      Nguyễn Thị Định, Phường An Phú, Quận 2, Tp.HCM

      Bán tòa nhà Đồng Văn Cống Q2, 12x20m, 4 tầng, HĐT 110tr/tháng, giá 65 tỷ

      65 tỷ 240 m2 270,84 triệu/m2
      BÁN TÒA NHÀ ĐỒNG VĂN CỐNG, 12x20M, hợp đồngT 110TR, GIÁ 65 tỉ🏢 Vị trí: Đồng Văn Cống – P. Cát Lái (Thạnh Mỹ Lợi cũ), TP. Thủ Đức | building dòng tiền ổn...
      Đường Đồng Văn Cống, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn biệt thự 189 m2, giá 75 tỷ tại Đường Ngô Quang Huy - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      75 tỷ 189 m2 396,83 triệu/m2
      Bán căn biệt thự VIP Ngô Quang Huy – Thảo Điền, Q. 2 | khu villa đẳng cấp bậc nhất📍 Tọa lạc tại khu VIP Ngô Quang Huy – một trong những khu căn biệt ...
      Đường Ngô Quang Huy, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 315,79998779296875 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 315,8 m2 221,66 triệu/m2
      BÁN ĐẤT THẢO ĐIỀN ĐƯỜNG 66, 15.4x20.5M, GIÁ 70 tỉ🌿 Đất đường 66 – Thảo Điền, TP. Thủ Đức | khu công ích Q4 – vị trí đáng sống📍 Tọa lạc tại khu công ích Q4...
      Đường Số 66, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán CHDV Thảo Điền, 8m × 25m, có hầm, 4 tầng, thu nhập 130tr/tháng, giá 77.5 tỷ

      77.5 tỷ 194 m2 399,49 triệu/m2
      BÁN căn hộ dịch vụ NGUYỄN VĂN HƯỞNG THẢO ĐIỀN, HẦM 3 LẦU, GIÁ 77.5 tỉ🏢  Nằm trên trục Nguyễn Văn Hưởng – Thảo Điền, TP. Thủ Đức | chung cư dịch vụ...

      Cần bán nhanh căn hộ 52 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3.4 tỷ 52 m2 65,39 triệu/m2
      🌟 BÁN căn hộ chung cư LA ASTORIA RESIDENCE, Q. 2 - P. Bình Trưng Tây🏠 DT: 52 m², gồm 2 PN rộng rãi và 1 WC tiện nghi✨ Nội thất FULL, thiết kế hiện đại,...
      Số 383 Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây , Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán tòa nhà Nguyễn Văn Kỉnh Q2, hầm 7 lầu, 8m × 20m, giá 85 tỷ

      85 tỷ 160 m2 531,25 triệu/m2
      Bán toà nhà Nguyễn Văn Kỉnh – Thạnh Mỹ Lợi, TP. Thủ Đức | building hiện đại – khai thác tối ưu📍 Nằm tại trung tâm hành chính Thạnh Mỹ Lợi – khu vực phát...
      Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 237 m2, giá 90 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      90 tỷ 237 m2 379,75 triệu/m2
      BÁN căn biệt thự NGUYỄN VĂN HƯỞNG THẢO ĐIỀN, NHÀ THÔ vừa xây, GIÁ 90 tỉ📍 Nằm ngay khu Nguyễn Văn Hưởng – tuyến đường đẹp và đẳng cấp bậc nhất Thảo Điền....

      Bán gấp chung cư 76 m2, giá 7,6 tỷ tại Phố Lương Định Của - Bình Khánh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      7.6 tỷ 76 m2 100 triệu/m2
      DE CAPELLA Q. 2 – CĂN 2 phòng ngủ 76m2 GIÁ 7.6 tỉ, ĐÃ CÓ sổ hồng riêngsang nhượng chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh DT 76m2 tại De...
      Đường Lương Định Của, phường Bình Khánh, Quận 2, thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn chung cư 52 m2, giá 2,65 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      2.65 tỷ 52 m2 50,97 triệu/m2
      🌇 Vị trí: Nguyễn Duy Trinh, TP. Thủ Đức – thuận tiện di chuyển Q. 1, Q. 2, cao tốc Long Thành🏢 Tòa nhà: Homyland Riverside – khu chung cư ven sông, môi...
      Số 307 Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 110 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 31,3 tỷ

      31.3 tỷ 110 m2 284,55 triệu/m2
      Bán nhà Thảo Điền, Đường Số 2 – Khu Làng Báo Chí, Thảo Điền, TP. Thủ Đức | TS dòng tiền khu expat📍 Nằm trong khu Làng Báo Chí Thảo Điền – KDC cao cấp, yên...
      Đường Số 2, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 64 m2, giá 3 tỷ tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      Suất thanh lý chung cư HQC Bình Trưng Đông , Blusky , Q. 21. Căn diện tích sử dụng 64m², 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh , giá 3 tỉ,logia...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 92 m2 tại Phường An Khánh - Quận 2, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 92 m2 168,48 triệu/m2
      đường số 61, Thảo Điền, Q.2 (Nay thuộc P. Thảo Điền, TP. Thủ Đức).DT đất: 75,5m²) (Sử dụng riêng).DT S sàn quy hoạch: 92,54m² .-Kết cấu hiện hữu: Nhà 2 tầng...
      Đường 60 - CL, An Khánh

      Chuyển nhượng nhà chung cư 83 m2, giá 4,26 tỷ tại Đường Mai Chí Thọ - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh

      4.26 tỷ 83 m2 51,33 triệu/m2
      NEW CITY THỦ THIÊM• DT: 83 mét vuông – thiết kế 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh rộng rãi• Nội thất full đẹp, bố trí hiện đại – vô ở ngay•...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Bình Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 2 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!