Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 12, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.183 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 63 m2 tại Đường Tân Chánh Hiệp 36 - Quận 12, giá 990 triệu

      990 triệu 63 m2 15,72 triệu/m2
      - Tình trạng nhà 1 trệt 1 lầu, 3 PN 2  phòng vệ sinh.- Có thể dọn vô ở đc ngay không cần sửa sang gì thêm.- DT 63m² ( 5*12,6) công nhận đủ trong sổ.-...
      Đường Tân Chánh Hiệp 36, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 20 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Tân Thới Nhất - Quận 12, giá 860 tr

      860 triệu 20 m2 43 triệu/m2
      - Nhà Đường Phan Văn Hớn ngay COOPMART gần Cầu Tham Lương Q. 12- Xây dựng: 1 trệt 1 lầu, KDC hiện hữu - Thiết kế nội thất cơ bảnXem nhà gọi em Hiền ạ...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 100 m2 tại Đường Tân Thới Nhất 2 - Quận 12, giá 5,99 tỷ

      5.99 tỷ 100 m2 59,9 triệu/m2
       🔥 TÂN THỚI NHẤT CHỦ GẤP BÁN - GIẢM MẠNH 300TR - 100m² - 2 LẦU HẺM - 6M CHỈ 5.99tỉ 🔥(Ảnh thật - Nhà vừa xây 2 năm)📍 Vị trí: TTN02, Tân Thới Nhất,...
      Đường Tân Thới Nhất 2, Phường Tân Thới Nhất, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 60 m2 tại Đường 15 - Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 60 m2 73 triệu/m2
      CGLÊN SÓNG NHÀ TL 15 P. An Phú Đông Q. 12 CẦU HAI CỨNG ➡️hẻm 17 cầu hai cứng, ô tô tận cửa ✅Sử dụng 4 x 15m xdhc 96m- Nhà 1 lầu 3p ngủ. 1p sinh...
      Đường 15, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà mặt phố 41 m2 tại Phường Tân Thới Nhất - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 41 m2 86,59 triệu/m2
      🔥 HÀNG HIẾM – GẦN TRƯỜNG NAM VIỆT 2 TẦNG 🔥🏡 2 TẦNG – 41m2 – TÂN THỚI NHẤT, Q.12👉 4.2 x 10m (41m2) – hướng Bắc👉 1 trệt 1 lầu – 2 phòng ngủ,...
      Đường 12, Tân Thới Nhất

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 85 m2 tại Đường 15 - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 85 m2 78,24 triệu/m2
      🔥 NHÀ 3 TẦNG BTCT – oto NGỦ TRONG NHÀ – NGAY TRƯỜNG CHINH 🔥📐 85 mét vuông (5x17m) – ngang đẹp, hiếm🏢 3 tầng BTCT kiên cố🛏 3 phòng ngủ lớn –...
      Đường 5, Đông Hưng Thuận

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 75 m2 tại Đường 15 - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 7 tỷ

      7 tỷ 75 m2 93,34 triệu/m2
      🚘🔥 NHÀ hẻm xe hơi 4 TẦNG BTCT – NGAY TRƯỜNG CHINH – GIÁ TRỊ THẬT 75m² 🔥📍 TTN 13, Q. 12 – giáp Gò Vấp & Tân Bình🏡 Thông tin nổi bật:Kết cấu: 1...
      Đường 5, Đông Hưng Thuận

      Bán nhanh nhà sổ riêng 20 m2 tại Phường An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 20 m2 82,5 triệu/m2
      Nhà hẻm chính chủ, sổ hồng ( giá cả thương lượng)DT 35 mét vuông, 3 phòng ngủ lớn, 2 nhà vệ sinh, hẽm thông 4m Nội thất cơ bản...
      Hẻm 43 Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 110 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Tân Thới Nhất - Quận 12, giá 7,15 tỷ

      7.15 tỷ 110 m2 65 triệu/m2
      **PHAN VĂN HỚN - GẦN TRƯỜNG CHINH - TÂN THỚI NHẤT - hẻm xe hơi THÔNG 110 mét vuông 3 LẦU - NHỈNH 7 tỉ  *Phan văn hớn, P. tân thloiws nhất, Q....

      Chuyển nhượng nhà riêng 64 m2 tại Đường Tô Ký - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 64 m2 82,04 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố LÊ THỊ HỒNG  GÒ VẤP - 150 mét vuông - NGANG 7.5M - 4 LẦU 26 phòng ngủ -GIÁ CHÀO 25.5 tỉ   ** MT Lê thị hồng,...
      Đường Tô Ký, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà shr 100 m2 tại Đường Thạnh Xuân 52 - Thạnh Xuân - Quận 12, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      🔥 NHÀ THẠNH XUÂN – SÁT HÀ HUY GIÁP, Q. 12– hẻm xe tải– GIÁ HƠN 4 tỉ🏡 DT: 4 x 25m – 1 trệt 1 lửng.🛏 3 phòng ngủ – sân rộng.📍 Vị trí đẹp: hẻm xe ...
      Đường Thạnh Xuân 52, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 70 m2 tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 70 m2 31,15 triệu/m2
      📍sp ĐỘC QUYỀN TẠI KHU VỰC. THẠNH LỘC 37. AN PHÚ ĐÔNG. Q12  DT 70 mét vuông (5,5X13)pháp lí : SỔ RIÊNGGiá cực tốt cho các NĐT. (inbox e nhé)💵Hạ...
      Đường An Phú Đông, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất 73 m2 tại Đường Thạnh Lộc 37 - An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 73 m2 29,87 triệu/m2
      Lô góc 2 MT đường view kênh hoa vàng cực đẹp và mát mẻ liên kế sông HCM,An Phú Đông, Q. 12DT: 5.5 x 13 ( 73 mét vuông) full thổ cưXây dựng tự do ( có...
      Đường Thạnh Lộc 37, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 200 m2, hướng Đông-Bắc tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 200 m2 58 triệu/m2
      Bán đất chính chủ, hẻm xe hơi tránh nhau 7m Thạnh Lộc 14 (15/14 KP29, An Phú Đông) 10mx20m full thổ cư, Cách Sông Hồ Chí Minh - QL1A, Trường học, Chợ,...
      15/14 KP29, Đường Thạnh Lộc 14, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 48 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Đông Hưng Thuận - Quận 12, giá 984 tr

      984 triệu 48 m2 20,5 triệu/m2
      DT: 4m x 12m ===> 48m2Sổ vuông, nhỉnh 984 trđc: phan văn hớn, p. Đông hưng thuận, Sài GònGiá: 984 trNhà 1 lầu 2 PN 2  toiletTiện cho thuê: 6...
      Đường Phan Văn Hớn, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 50,099998474121094 m2 tại Phường Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 850 triệu

      850 triệu 50,1 m2 16,97 triệu/m2
      bán ngay NHÀ ĐẸP Q12 – HẺM 9M oto – 1 TRỆT 3 LẦU – GIÁ CHỈ 850 tr - Hẻm 1/ ngắn, cách MT HT07 chỉ 50m- Đường trước nhà 9m, oto quay đầu thoải mái- KDC...
      Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 60 m2 tại Đường Lê Văn Khương - Tân Thới Hiệp - Quận 12, giá 877 tr

      877 triệu 60 m2 14,62 triệu/m2
      CHỈ 877 tr - CÓ NGAY TỔ ẤM "SIÊU XINH" TẠI LÊ VĂN KHƯƠNG Q. 12!+ Về nhà mới đón lễ thôi ! ngôi nhà nhỏ xinh, thiết kế cực chill ngay KDC sầm uất.+ Vị trí:...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 51 m2 tại Đường Trần Thị Cờ - Thới An - Quận 12, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 51 m2 28,44 triệu/m2
      Cần Bán ngôi nhà Đẹp. Có sổ hồng ở Đường Trần thị cờ P. Thới An Q. 12.TPSài Gòn.Nhà 1/ - cách đường trần thị cờ 40m . Q12DT: 4.3m x 12m : 51m thổ cư xây...
      Đường Trần Thị Cờ, Phường Thới An, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 12 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 12 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 12 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 12 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!