Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận 10, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 3.683 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà riêng 123 m2 tại Đường Cao Thắng - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 110 tỷ

      110 tỷ 123 m2 894,31 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Cao Thắng – Q. 10, tuyến đường thương mại sầm uất bậc nhất trung tâm. Tòa nhà 7 tầng đẹp, có thang máy, đang khai thác HĐ thuê ổn định...
      Đường Cao Thắng, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà 30 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 30 m2 266,67 triệu/m2
      - Hẻm 8m, sát MT đường cách mạng tháng tám. - Hiện trạng: 4 tầng, 5 phòng ngủ, 4 toilet, sân thượng. - Gần toà nhà viettel, HADO...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 40 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 430 triệu

      430 triệu 40 m2 10,75 triệu/m2
      - Giá TT thỏa thuận 430tr tr bớt lộc cho người có thiện chí.- DT 40 mét vuông ngang 4m dài 10m- hẻm ô tô- Không nằm trong diện quy hoạch hay giải...
      Phố Lý Thường Kiệt, Phường 12, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà shr 18 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - 3 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,36 tỷ

      3.36 tỷ 18 m2 186,67 triệu/m2
      🔥 NHÀ Q. 10 – 2 MẶT HẺM THOÁNG – HƠN 3 tỉ vô ở ngay! 🔥Cơ hội hiếm có để sở hữu nhà trung tâm Nguyễn Chí Thanh, Q.10 với mức giá cực tốt!📐 DT: 5,3m x...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 3, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 68 m2 tại Phường 10 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 68 m2 22,8 triệu/m2
      - Giá TT 1 tỉ 550 tr đã bao gồm phí sang tên công chứng. - DT CN 68m², ngang 4m dài 17m. - Đường trước nhà rộng 5m oto đi lại thoải mái - Nằm...
      Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 64 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 11 - Quận 10, giá 985 triệu

      985 triệu 64 m2 15,4 triệu/m2
      - Nằm gần các tuyến đường lớn thuận tiện di chuyển sang các Q. trung tâm khác.- Khu vực cư dân hiện hữu đông đúc, an ninh, không bị giải tỏa hay quy...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 475 m2 tại Đường Đồng Nai - 15 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 168 tỷ

      168 tỷ 475 m2 353,69 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà GÓC ĐỒNG NAI Q10, 17x26M, DÒNG TIỀN 200TR, GIÁ 168 tỉ🏢 Vị Trí: Đồng Nai ( P.15, Q. 10 cũ), nay P. Hòa Hưng, Hồ Chí Minh | căn hộ góc DT...
      Đường Đồng Nai, Phường 15, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 40 m2 tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,14 tỷ

      1.15 tỷ 40 m2 28,6 triệu/m2
      CẦN TIỀN bán ngay ngôi nhà ĐẸP MÀ GIÁ CỰC MỀM Ở Q. 10. CHỈ 1 tỉ 144 TLngôi nhà CÁCH MẠNG THÁNG 840 mét vuông -> 3 phòng ngủ - CÓ THỂ CHO...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 50 m2 tại Đường 3/2 - 11 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 50 m2 119,6 triệu/m2
      BÁN NHÀ hẻm ô tô TRUNG TÂM Q. 10, ĐƯỜNG BA THÁNG HAI + DT công nhận sổ 50 mét vuông, ba lầu ba  phòng ngủ ba  nhà vệ sinh, sân...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn 70 m2, giá 7,2 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      7.2 tỷ 70 m2 102,86 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư cao cấp Xi Grand Court, Q. 10 - hàng hiếm, vị trí đẹp:- DT: 70 mét vuông - 2 phòng ngủ, 2WC- căn hộ góc, lầu đẹp, view...
      Số 256-258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố 146 m2, hướng Đông-Nam tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 32 tỷ

      32 tỷ 146 m2 219,18 triệu/m2
      Thông tin mô tảPHẦN 1: MÔ TẢ TỔNG QUANBán nhà 3 MT khu cư xá Nguyễn Trung Trực P. 12 Q. 10, ngang 8m dài 19m, một MT đường nhựa và 2 mặt hẻm cực kỳ thông...
      436A

      Bán tòa nhà mặt tiền đường 3/2 Q10, hầm 8 tầng, 1.500m² sàn, có dòng tiền 165tr/th, 90 tỷ

      90 tỷ 166,7 m2 539,9 triệu/m2
      Building Đường 3 Tháng 2 – Q. 10 | TS thương mại lõi trung tâm📍 Nằm trên trục 3 Tháng 2, (P. 14, Q. 10 cũ), nay P. Hòa Hưng, TPSài Gòn – tuyến đường huyết...
      Đường 3/2, Phường 14, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 37 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - 1 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 37 m2 204,06 triệu/m2
      NGAY VÒNG XOAY LÊ HỒNG PHONG - LÝ THÁI TỔ - Q. 10 - NHÀ 3 TẦNG HC ĐẦY ĐỦ - 5 phòng ngủ – 5 nhà vệ sinh 👉 GIÁ 7.55 tỉ nhà điện tích 37m² (3.6...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 1, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường 3/2 - 10 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 845 tr

      845 triệu 35 m2 24,15 triệu/m2
      HẠ giá 845 tr - đc :1/ đường 3/2, P. 10, Q. 10- Sát MT 3/2, hẻm 3,5m- DT : 3,5m x 10m có nở hậu, căn hộ góc 2 MT- Xây dựng 1trệt 2 lầu + sân thượng 2...
      Đường 3/2, Phường 10, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 53 m2, giá 5,15 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.15 tỷ 53 m2 97,17 triệu/m2
      ần bán chung cư Xi Grand Court, đường Lý Thường Kiệt, P. Diên Hồng, đối diện trường đua Phú ThọDT: 53m² tim tường, đc thiết kế 1 PN, 1  toiletNhà có...
      Số 258 Đường Lý Thường Kiệt, Phường 14, Quận 10, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 74 m2, giá 5,65 tỷ tại Đường Thành Thái - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.65 tỷ 74 m2 76,36 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tại căn hộ Rivera Park Saigon, đường Đồng Tiến, P. Diên Hồng, ngay khu đối diện nhà Thờ Đồng Tiến, gần ngã 4 Ba Tháng Hai-Thành...
      số 7/28 Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP. HCM

      Bán gấp nhà chung cư 74 m2, giá 5,68 tỷ tại Đường Thành Thái - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      5.68 tỷ 74 m2 76,76 triệu/m2
      Cần bán chung cư tại căn hộ chung cư Rivera Park Saigon, đường Đồng Tiến, P. Diên Hồng, ngay khu Đồng Tiến, gần trường đại học Hoa Sen, ngã 4 3 Tháng...
      số 7/28 Đường Thành Thái, Phường 14, Quận 10, TP. HCM

      Cần bán nhanh chung cư 90 m2, giá 8,2 tỷ tại Phố Lý Thường Kiệt - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh

      8.2 tỷ 90 m2 91,12 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Xi Grand Court, đường Lý Thường Kiệt, P. Diên Hồng, đối diện trường đua Phú ThọDT: 90 mét vuông tim tường, đc thiết kế 3...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Quận 10 TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!