Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.189 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 350 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 38 tỷ

      38 tỷ 350 m2 108,58 triệu/m2
      Bán Toà căn hộ dịch vụ Ngang 14m Siêu Đẹp tại QL 13 cũ, KP3, P. Hiệp Bình Phước, TP. Thủ Đức.- DT: 14m x 28m, - Công nhận: 350  mét vuông- Kết Cấu:...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 74 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 74 m2 75,68 triệu/m2
      🚨🏘️ NHÀ hẻm xe hơi CẠNH VẠN PHÚC CITY 74 mét vuông CHỈ 5.6tỉ ĐS 2, QL13 GẦN CC URBAN, trung tâm thương mại GIGAMALL📐 DT: 74 mét vuông...
      Đường Số 2, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 196 m2, hướng Đông-Bắc tại Thủ Đức, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 196 m2 94,39 triệu/m2
      Cần bán nhà tại hẻm 25 đường số 9, P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức,Hẻm 25 thông ra đường Đinh Thị Thi, sát bên khu dân cư Vạn Phúc.DT: 8.4m x 27m...
      25/10 Đường Số 9, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 44 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Gò Dưa - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      1.8 tỷ 44 m2 40,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn Sunview Town căn hộ chung cư có DT 44m² studio tự ngăn PN. Nhà tầng cao thoáng mát, view hướng Đông Bắc nắng sáng mát...
      Đường Gò Dưa, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 57 m2, giá 2,45 tỷ tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.46 tỷ 57 m2 42,99 triệu/m2
      🔥 Giảm GIÁ SỐC – chung cư SUNVIEW TOWN - đối diện chợ đầu mối Thủ Đức nay giảm còn 2.45 tỉ🔥🏡 DT: 57m²🛏 2 phòng ngủ – 🚿 2 phòng vệ sinh...

      Bán nhanh nhà đẹp 54 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 54 m2 13,89 triệu/m2
      🔥 NHÀ ĐẸP giá siêu mềm – hẻm ô tô 5M QL13 THỦ ĐỨC💰 Giá chỉ: 7.5 tỉ (thỏa thuận)- DT: 4 x 13.5m- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu + sân thượng | 3 phòng ...
      Phường Hiệp Bình Phước, Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 77 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 77 m2 84,42 triệu/m2
      💥 6.5 tỉ - 3 TẦNG - HIỆP BÌNH PHƯỚC - ô tô NGỦ NHÀ - DT: 77,4 mét vuông (4*19.25m) - Công năng: 3 phòng ngủ - 1 trệt 2 lầu- Hoàn công chuẩn...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà chung cư 100 m2, giá 4,3 tỷ tại Đường Tam Bình - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      4.3 tỷ 100 m2 43 triệu/m2
      căn hộ chung cư nằm ngay MT QL13 đã mở rộng 8 làn xe thuận tiện di chuyển vào trung tâm SG chỉ 30ph.- Trong dài hạn nhu cầu ở thật 1 gia đình 2 bé lớn là...
      Đường Tam Bình, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 64 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 64 m2 114,07 triệu/m2
      BÁN NHÀ 3 LẦU - PHÂN LÔ ĐẸP CẠNH khu dân cư HỒNG LONG💰 giá 7,3 tỉ có thỏa thuận nhẹ- DT 4 x16 tổng 64 mét vuông full thổ cư - KẾT cấu: 1 trệt 2...
      Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 56 m2, hướng Tây-Nam tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 56 m2 144,65 triệu/m2
      BÁN NHÀ HIỆP BÌNH PHƯỚC  HẺM 520/2 QL 13  ĐỐI DIỆN VẠN PHÚC CITYđc: khu dân cư Hồng Đào, hẻm 520/2 QL 13, P. Hiệp Bình Phước, TP Thủ ĐứcChỉ cách...
      520/2 Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 63 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 63 m2 57,94 triệu/m2
      🔥 CG NHÀ MỚI hẻm xe hơi NGAY QL 13 THỦ ĐỨC 63m² CHỈ 3TỶ65  🔥👉Nhà Đẹp ở Ngay m²👉sổ hồng Hoàn công👉Nhà Đẹp Trệt, Lửng 3 phòng ngủ, full ...

      Sở hữu ngay căn 47 m2, giá 2,32 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh

      2.33 tỷ 47 m2 49,45 triệu/m2
      💥 CHỈ TỪ 2.3 tỉ/CĂN 2 phòng ngủ – căn hộ chung cư XỊN NGAY MT QL 13 - Thành phố Hồ Chí Minh✅ Chỉ cần TT trước 600 tr, bạn đã có thể sở hữu 1 ...

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 58 m2 tại Đường 12 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 58 m2 112,07 triệu/m2
      DT: ngang 6.6m dài 9mKhu căn biệt thự, nội thất đẹp, ô tô ngủ trong nhàkết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng rộng rãi, có chỗ đậu ô tô trong nhà100m ra...
      Đường 12, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 35 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 35 m2 154,29 triệu/m2
      DT: ngang 6,6m dài 5mNhà 4 tầng ngay chợ đang cho thuê 12tr/ tháng, gần trường học, siêu thị, chợ, 50m ra QL 1AGần MT QL13 ngay chợ buôn bán tấp nậpSHR thỏa...

      Sở hữu nhà sổ riêng 56 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 7,05 tỷ

      7.05 tỷ 56 m2 125,9 triệu/m2
      MỚI ĐẸP Ở NGAY KHU PHÂN LÔ CAO TẦNG GẦN CHỢ HIỆP BÌNH PHƯỚC 4 TẦNG 4X14; 7,05tỉ-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà trên đường QL 13 Hiệp Bình Phước Thủ Đức, hẻm...

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 114 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 114 m2 71,93 triệu/m2
      NHÀ MỚI ĐẸP Ở NGAY, ĐƯỜNG 8m, SÁT CHỢ HIỆP BÌNH PHƯỚC, 5,6X20 3 TẦNG CHỈ 8,2 tỉ.-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà trên Đ. số 11 Hiệp Bình Phước Thủ Đức,...
      Đường Số 11, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 45 m2 tại Phường Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 45 m2 95,56 triệu/m2
      HẺM 3m THÔNG TỨ PHƯƠNG HÀNG XÓM VẠN PHÚC CITY, 2 TẦNG 4,5X10 CHỈ 4,3 tỉ.-Chính chủ nhờ bán ngôi nhà trên đường số 4 Hiệp Bình Phước Thủ Đức, hẻm bê tông 3m...
      Đường Số 4, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đất 23 m2 tại Đường 10 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 23 m2 100 triệu/m2
      1 căn nhà nhỏ 1 hạnh phúc to: 23.2m² , Ngang 3.5m dài 6.7m,1 trệt 1 lầu 1 phòng ngủ, 1 toilet, cách 30m ra đường ô tô, xe tải. ✅Vị trí:...
      Đường 10, Phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Thủ Đức TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!