Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Lâm Đồng năm 2026

      Có 5.191 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 250 tr

      250 triệu 150 m2 1,67 triệu/m2
      🔥 250 tr SỞ HỮU NGAY ĐẤT VEN ĐÀ LẠT 🔥Cơ hội đầu tư hiếm – giá tốt chạm đáy thị trường!🏡 DT đẹp: 6x25m✅ Thổ cư sẵn 100m²✅ MT đường liên xã rộng 7m✅ Xây...
      Đường Quốc Lộ 20, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán mảnh đất 4040 m2, hướng Tây-Bắc tại Xã Tà Nung - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 4040 m2 2,36 triệu/m2
      - DT: 4040m² ( Ngang khoảng80m) lô góc 2 MT.- Diện tich : 4040 m² , QH Full thổ cư . - Giá : 9,5tỉ có thỏa thuận,- pháp lí : Sẵn 4 sổ riêng từng lô.-...
      Xã Tà Nung, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 500 m2 tại Nam Ban - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 580 triệu

      580 triệu 500 m2 1,16 triệu/m2
      500 mét vuông Đất Nam Ban - Lâm Hà - Ven Đà Lạt chỉ 580tr full giá (bao thuế phí), sổ hồng riêngDT: 500 mét vuông (10x50m)Giá 580tr/full giá...
      Đường Điện Biên Phủ, Thị trấn Nam Ban, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng
      L
      Kiều Chinh Nhà Đất Ven Đà Lạt 4 ngày trước

      Cần bán ngay lô đất nền 420 m2 tại Thị trấn Nam Ban - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 420 m2 2,62 triệu/m2
      420m²đất Nghỉ Dưỡng ven Đà Lạt chỉ 1.1 tỉ, sẵn 100m² thổ cư, đường betong lớn ô tô đi đến đấtDt: 420m² - giá: 1.1 tỉThổ cư: sẵn 100m² (có thể lên full...
      Đường ĐT 725, Thị trấn Nam Ban, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng
      L
      Kiều Chinh Nhà Đất Ven Đà Lạt 4 ngày trước

      Bán gấp lô đất sổ riêng 1000 m2 tại Xã Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1000 m2 2,21 triệu/m2
      Vân Thôn Retreat – Sống giữa cộng đồng nhà vườn hiện hữu, tận hưởng khí hậu mát lành Bảo LộcKhông cần đi thật xa để tìm cảm giác thư giãn.Đôi khi chỉ cần...
      Xã Đại Lào, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 200 m2, giá 14 tỷ tại Đường Trịnh Hoài Đức - Đà Lạt - Lâm Đồng

      14 tỷ 200 m2 70 triệu/m2
      GỬI 3 phần trăm HOA HỒNG ĐẾN QUÝ ACE KẾT NỐI 🤝📍 LA CERISE DALAT VILLAS – Siêu phẩm căn biệt thự độc bản tại Đà Lạt🌿 Chỉ 4một căn duy nhất✨ Mua...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay lô đất nền 3490 m2, hướng Nam tại Xã Hiệp Thạnh - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 3490 m2 3,44 triệu/m2
      Có những miếng đất không dành cho số đông, chỉ dành cho những tâm hồn đang tìm kiếm sự bình yên tuyệt đối. Gia đình cần nhượng lại tâm huyết tại khu vực...
      Xã Hiệp Thạnh, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay miếng đất 415 m2, hướng Đông tại Thị trấn Di Linh - Di Linh - Lâm Đồng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 415 m2 6,51 triệu/m2
      Vị trí đẹp ngay trung tâm TT Di Linh, MT đường Phan Huy Chú, view Hồ Tây cực chill, đất bằng đẹp dễ xây dựng nghỉ dưỡng hay đầu tư...
      Đường Phan Huy Chú, Thị trấn Di Linh, Huyện Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 1000 m2 tại Xã Đại Lào - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 1000 m2 2,21 triệu/m2
      Xu hướng nghỉ dưỡng hiện nay không còn là hưởng thụ.Mà là chữa lành – tái tạo – cân bằng lại chính mình.Đó là lý do mô hình retreat ngày càng đc ưa...
      Xã Đại Lào, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nền đất 4,8520002365112305 m2 tại Xã Hiệp An - Đức Trọng - Lâm Đồng, giá tốt

      Thỏa thuận 4,86 m2
      Trục Liên Khương – Prenn (kết nối sân bay & TP. Đà Lạt)Cách trung tâm Đà Lạt 20kmCách trung tâm Đức Trọng 10kmCó đường hẻm kết nối ra QL – oto & xe...
      Xã Hiệp An, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Quỹ đất hiếm 2 sổ liền kề - Phan Chu Trinh - Đà Lạt

      62 tỷ 696,33 m2 89,04 triệu/m2
      Phan Chu Trinh – P.9 – TP. Đà LạtKDC hiện hữu, an ninh, cách trung tâm chỉ vài ph di chuyển🏡 Tổng DT: khoảng700 mét vuông (2 sổ liên kế – full đất...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất 262,5 m2 tại Đường Hùng Vương - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 262,5 m2 10,67 triệu/m2
      📍 Vị trí: Hùng Vương – khu Thung Lũng Đèn, Đà Lạt✨ Khu đất cao ráo, view thoáng – ngắm trọn thung lũng cực đẹp, săn mây & chill mỗi ngày🚗 Gần trung...
      Đường Hùng Vương, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 195 m2 tại Thành phố Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 195 m2 8,72 triệu/m2
      🔥 NHÀ ĐẸP giá mềm – TRUNG TÂM P2 BẢO LỘC – CHỈ 1,7 tỉ 🔥anh chị đang tìm nhà vừa ở ngay – giá siêu mềm – KDC ổn định thì căn này khá hiếm trong tầm giá...
      Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán đất nền 340 m2 tại Đường 28 - Tân Thượng - Di Linh - Lâm Đồng, giá 350 triệu

      350 triệu 340 m2 1,03 triệu/m2
       Tôi Chính Chủ Cần bán mảnh đất ngang 6 dài 58 có 80m² thổ cưĐường trước nhà Bê Tông 5m pháp lí sổ hồng công chứng ngay trong ngàyngay nút...
      Đường 28, Xã Tân Thượng, Huyện Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 4890 m2 tại Đường 20 - Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 4890 m2 3,07 triệu/m2
      Ok, mình ghép cho bạn 1 bài hoàn chỉnh kiểu “hot – kéo khách – dễ chốt” 👇🔥 “15 tỉ – MUA LUÔN HOMESTAY + SỞ HỮU DÒNG SUỐI RIÊNG?!”Không phải đất nền bình...
      Đường 20, Xã Đam Bri, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh nền đất 179,6999969482422 m2 tại Phường 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 750 tr

      750 triệu 179,7 m2 4,18 triệu/m2
      💰 Giá chỉ: 750 tr (bao sổ, có thỏa thuận nhẹ)📐 DT: 5 x 39.5m🏡 Thổ cư: 81m²📍 Vị trí đẹp, tiềm năng:– Gần các KDL nổi tiếng như Thác Đamri, Tu Viện Bát...
      Đường Đầm Ri, Phường 2, Thành phố Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán căn hộ 20 m2, giá 3 tr tại Đường Nguyễn Văn Trỗi - 2 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      3 triệu 20 m2 0,15 triệu/m2
      📣 CHO THUÊ PHÒNG & căn hộ chung cư đầy đủ nội thất – GIÁ RẺ✨ TIỆN ÍCH NỔI BẬT:🛗 Thang máy – 🧺 Máy giặt – 🧊 Tủ lạnh – 📶 Wifi – 🚿 Nước nóng – 🍳...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhà biệt thự, liền kề 200 m2, giá 15 tỷ tại Đường Trịnh Hoài Đức - 11 - Đà Lạt - Lâm Đồng

      15 tỷ 200 m2 75 triệu/m2
      Tổng quan khu căn biệt thự La Cerise Đà Lạt Villas – Biểu tượng sống sang giữa TP ngàn hoa Vị trí: Đường Trịnh Hoài Đức, TP. Đà LạtQuy mô dự án: 1,2...
      Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Lâm Đồng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Lâm Đồng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Lâm Đồng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Lâm Đồng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!