Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Phú Quốc, Kiên Giang năm 2026

      Có 1.173 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng nền đất 256 m2 tại Thị trấn Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 256 m2 56,65 triệu/m2
      🔥 MT BẠCH ĐẰNG – LÕI TRUNG TÂM DƯƠNG ĐÔNG 🔥📍 Đường Bạch Đằng – Dương Đông – Phú Quốc ✅ Vị trí trung tâm – thuận tiện ở & KD ✅ Gần chợ Dương Đông –...
      Đường Bạch Đằng, Phường Dương Đông, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán chung cư 45 m2, giá 2,4 tỷ tại Phường Thị trấn An Thới - Phú Quốc - Kiên Giang

      2.4 tỷ 45 m2 53,34 triệu/m2
      Chỉ từ 2tỉ sở hữu lâu dài chung cư nghỉ dưỡng.- Bàn giao đầy đủ nội thất cao cấp cam kết dòng tiền ổn định.- Hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị căn...
      Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang

      Cần bán nhanh căn hộ 45 m2, giá 2,4 tỷ tại Phường Thị trấn An Thới - Phú Quốc - Kiên Giang

      2.4 tỷ 45 m2 53,34 triệu/m2
      BẢN GIAO HƯỞNG CỦA SÓNG VÀ GIÓ ĐỘC QUYỀN VIEW BIỂN TRỰC DIỆN TẠI MEYPEARL!"Cả bãi biển là sân nhà. Cả đại dương là logia của bạn"MỘT KIỆT TÁC TẦM NHÌN.Sáng...
      Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang

      Cần bán nhanh chung cư 310 m2, giá 40 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Phú Quốc - Kiên Giang

      40 tỷ 310 m2 129,04 triệu/m2
      Nếu anh chị đang tìm kiếm 1 căn hộ biển để nghỉ dưỡng, cho thuê hoặc để giữ tiền, tăng trưởng 7-20 phần trăm, thì đây là cơ hội của anh chị.chung ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Chuyển nhượng căn chung cư 34,70000076293945 m2, thỏa thuận tại Phú Quốc - Kiên Giang

      Thỏa thuận 34,71 m2
      Chỉ từ 3,1 tỉ, bạn đã có thể sở hữu chung cư view biển tại Sunset Town Phú Quốc – tâm điểm du lịch phía Nam đảo.📍 LÝ DO CĂN NÀY ĐÁNG XUỐNG TIỀN✔️ View...
      Phường Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh căn 44,25 m2, giá 2,9 tỷ tại Phường Thị trấn An Thới - Phú Quốc - Kiên Giang

      2.9 tỷ 44,25 m2 65,54 triệu/m2
      Meypearl Harmony Phú Quốc chính thức lộ diện "viên kim cương" 1 phòng ngủ + với mức giá không thể tin nổi!- View nội khu "tr đô": Tầng đẹp, view biển,...
      Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang

      Bán shophouse 252 m2, giá 35 tỷ tại Phường Thị trấn An Thới - Phú Quốc - Kiên Giang

      35 tỷ 252 m2 138,89 triệu/m2
      Chào đón APEC 2027, cơ hội đầu tư.- Cắt lỗ 3 tỉ cần bán căn nhà phố thương mại shophouse 3 MT, DT 251m² và DTXD 512m² - gấp 2 căn bình thường khác trong...
      Mũi Ông Bốn, Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang

      Cần bán gấp căn chung cư 33 m2, giá rẻ tại Phường Thị trấn An Thới - Phú Quốc - Kiên Giang

      Thỏa thuận 33 m2
      View biển, trực diện Cầu Hôn và sân khấu show “Kiss of The Sea” – nơi ngắm hoàng hôn đẹp nhất Phú Quốc. Tại Sunset Town Phú Quốc, những căn view biển trực...
      Phường Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh shophouses 104 m2, giá 5,5 tỷ tại Phú Quốc - Kiên Giang

      5.5 tỷ 104 m2 52,89 triệu/m2
      HẠ TẦNG MỞ LỐI – GIÁ TRỊ LÊN NGÔIKhông phải ngẫu nhiên mà giới đầu tư luôn xem hạ tầng là “đòn bẩy chắc thắng” trong đầu tư bất động sản.Tại Phú Quốc,...
      Đường 975, Phường Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh căn hộ chung cư 49 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Trần Hưng Đạo - Phú Quốc - Kiên Giang

      2.21 tỷ 49 m2 44,9 triệu/m2
      Bán chung cư Biển Sở hữu Lâu dài Meypearl Harmony Phú Quốc,  + giá chỉ từ 2,2 tỉ/căn, Ck đến 32,5 phần trăm, Cam kết thuê 36 tháng.+ Loại hình...
      Căn Hộ Meypearl Harmony , Đường Trần Hưng Đạo, Phường Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp đất 98,5 m2, hướng Bắc tại Phường Thị trấn An Thới - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 98,5 m2 26,4 triệu/m2
      Thông tin chi tiết :- DT : 4,7m x 20m- Đất sạch, quy hoạch đất ở lâu dài, sp truyền đời- Đã có SHR, sang nhượng ngay- Cách biển bãi xếp 250m- Cách đường Hồ...
      Đường Hồ Thị Nghiêm, Phường Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu shop house 90 m2, giá 12 tỷ tại Đường DT45 - Gành Dầu - Phú Quốc - Kiên Giang

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      Shop Vinwonders, Gành Dầu, Phú Quốc, với giá 12 tỉ, 90m2.Cần giao bán nhà phố thương mại shophouse tại Shop Vinwonders, Đặc Khu Phú Quốc, An Giang (cũ:...
      DT-VW8-12, Đường DT45, Xã Gành Dầu, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu ngay miếng đất 522,2999877929688 m2 tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 522,3 m2 8,62 triệu/m2
      🔥 MT BẾN TRÀM – 522,3 mét vuông – giá mềm CHO NĐT 🔥HÀNG MT HIẾM – RA NHANH📍 Bến Tràm – Phú Quốc🛣️ MT đường 15m – xe tải, xe lớn chạy thoải mái📐...
      Đường Bến Tràm, Xã Cửa Dương, Huyện Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu ngay căn hộ 56 m2, giá 8,4 tỷ tại Phường Thị trấn An Thới - Phú Quốc - Kiên Giang

      8.4 tỷ 56 m2 150 triệu/m2
      chung cư view biển 1 PN, DT 56 mét vuông, giá 8,4 tỉ có thỏa thuận.nội thất luxury, dòng tiền 30tr/tháng.gọi ngay zalo em Tùng - 034 996 5154
      Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang

      Sở hữu căn chung cư 30 m2, giá 3,6 tỷ tại Phường Thị trấn An Thới - Phú Quốc - Kiên Giang

      3.6 tỷ 30 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay chung cư Hillside view Bãi Kem (mặt sau) chỉ 3.6 tỉ, có thỏa thuận thiện chí.nội thất đầy đủ chủ đầu tư bàn giao, đã có sẵn...
      Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang

      Bán nhanh căn 33 m2, giá tốt tại Phường Thị trấn An Thới - Phú Quốc - Kiên Giang

      Thỏa thuận 33 m2
      ✨ căn hộ chung cư Hillside Sunset Town – Studio – 33 mét vuông• Thiết kế phong cách Ý tinh tế, sang trọng, tối ưu không gian sống & nghỉ dưỡng•...
      Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang

      Bán chung cư 80 m2, hướng Tây, giá 12 tỷ tại Phường Thị trấn An Thới - Phú Quốc - Kiên Giang

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      chính chủ có nhu cầu sang nhượng chung cư 2 phòng ngủ full đồ tại Sunset Town Phú Quốc.chung cư đang có HĐ thuê còn lại 2.5 năm với bên thứ ba, giá...
      Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang

      Chuyển nhượng căn hộ 74 m2, giá 11,1 tỷ tại Phường Thị trấn An Thới - Phú Quốc - Kiên Giang

      11.1 tỷ 74 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ cần thanh khoản gấp chung cư khai thác dòng tiền tại Sun Phú Quốc trước tết:- 2 PN full đồ CĐT bàn giao- view ngắm biển ban ngày, ngắm pháo hoa...
      Thị trấn An Thới, Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Phú Quốc Kiên Giang tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Phú Quốc Kiên Giang với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Phú Quốc Kiên Giang cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Phú Quốc Kiên Giang có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!