Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình năm 2026

      Có 121 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

      Bán đất dự án 63 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 540 triệu

      540 triệu 63 m2 8,58 triệu/m2
      ❗ Cơ hội gần như cuối cùng để vào tiền vùng ven giá thấp📍 Vị trí siêu hiếm:• 400m sang Mỹ Đức – thành phố Hà Nội• 150m ra QL 21• Kết nối nhanh đường...
      Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Cần bán gấp đất 52 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 370 tr

      370 triệu 52 m2 7,12 triệu/m2
      ĐỪNG TÌM ĐẤT GIÁ RẺ NỮA – HÃY TÌM ĐẤT TẠO RA TIỀNNếu bạn đang:✔ Có 300–500 tr chưa biết đầu tư gì✔ Muốn mua đất nhưng phải có dòng tiền✔ Sợ mua xong “để đó”...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Cần bán đất 52 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 370 tr

      370 triệu 52 m2 7,12 triệu/m2
      HÀNG HIẾM TẦM GIÁ DƯỚI 500TR – TRUNG TÂM BA HÀNG ĐỒI – LẠC THUỶBạn đang tìm:✔ Đất giá rẻ nhưng phải có sổ – pháp lí rõ ràng✔ Mua để ở hoặc đầu tư đều an...

      Sở hữu lô đất sổ riêng 52 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 370 tr

      370 triệu 52 m2 7,12 triệu/m2
      contact e Hà : 0339726931/p>Bạn đang tìm một mảnh đất giá siêu mềm – pháp lí rõ ràng – tiềm năng tăng giá nhanh? Đừng bỏ qua cơ hội hiếm có này!💥 Điểm...
      Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu miếng đất 59,599998474121094 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 395 triệu

      395 triệu 59,6 m2 6,63 triệu/m2
      🔥Đường Alphan chạy quanh đất, đèn đường đô thị chiếu sáng rực rỡ cả khu💰 Giá F0 đợt đầu – Vị trí vàng giữa trung tâm công nghiệp & du lịch!🏭 TÂM ĐIỂM...
      Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Bán gấp mảnh đất 59,599998474121094 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 395 triệu

      395 triệu 59,6 m2 6,63 triệu/m2

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 50 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 375 tr

      375 triệu 50 m2 7,5 triệu/m2
      🚨  LÔ ĐẤT FULL THỔ CƯ CHỈ HƠN 300TR - NGAY TRUNG TÂM BA HÀNG ĐỒIBạn còn đang chần chừ…👉 Thì người khác đã bắt đầu giữ chỗ rồi!💥 Đất trung tâm –...
      Thị trấn Ba Hàng Đồi, Lạc Thủy, Hòa Bình

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Xã An Bình - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 215 tr

      215 triệu 80 m2 2,69 triệu/m2
      💰 GIÁ CHỈ 2xx tr – AN BÌNH- LẠC THUỶ- HOÀ BÌNH🚗 Kết nối nhanh thành phố Hà Nội⏱ Di chuyển thuận tiện từ thành phố Hà Nội – Mỹ Đức – Lạc Thủy⏱ Gần...
      Xã An Bình, Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

      Bán miếng đất 62 m2 tại Xã Phú Thành - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 0,00054 triệu

      0.01 triệu 62 m2 0,01 triệu/m2
      🔥 Hơn 5 tr/ mét vuông – SẴN SỔ, CÔNG CHỨNG TRONG NGÀY – 400M RA QL21Ít có nền đất nào hội tụ đc cùng lúc 4 dòng tiền:📍 Phú Thành – Lạc Thủy💰...
      Xã Phú Thành, Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

      Bán gấp đất 134 m2 tại Xã Phú Thành - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 134 m2 11,2 triệu/m2
      💰 Giá: 11 tr/m²📍 Nằm ngay mặt QL 21 – trung tâm Ba Hàng Đồi, Hòa Bình**✔ Cách Chợ Ba Đồi khoảng700m✔ Gần Đường Tp Thành phố Hồ Chí Minh khoảng2km✔...
      Xã Phú Thành, Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

      Cần bán đất dự án 74 m2 tại Xã An Bình - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 195 tr

      195 triệu 74 m2 2,64 triệu/m2
      GIÁ CHỈ 1xx tr – CƠ HỘI GIỮ TIỀN HIẾM An Bình – Lạc Thủy – Hòa Bình Tọa độ: 20°26'13.0"N 105°43'49.4"E Kết nối nhanh Thủ đô Hà Nội Di chuyển thuận tiện...
      Đường Hồ Chí Minh, An Bình

      Bán nền đất 62 m2 tại Xã Phú Thành - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 520 tr

      520 triệu 62 m2 8,39 triệu/m2
      Nghỉ dưỡng – Du lịch tâm linh – khu công nghiệp sạch – Đô thị mới… tất cả hội tụ trong bán kính vài ph di chuyển. VÌ SAO PHÚ THÀNH ĐANG đc GIỚI ĐẦU TƯ SĂN...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Phú Thành

      Cần bán lô đất 62 m2 tại Xã Phú Thành - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 520 triệu

      520 triệu 62 m2 8,39 triệu/m2
      🔥 PHÚ THÀNH – LẠC THỦY: ĐIỂM NÓNG ĐẦU TƯ ĐANG ÂM THẦM TĂNG TỐC 🔥Nghỉ dưỡng – Du lịch tâm linh – khu công nghiệp sạch – Đô thị mới… tất cả hội tụ trong...
      Xã Phú Thành, Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 112 m2, giá rẻ tại Xã Phú Thành - Lạc Thủy - Hòa Bình

      Thỏa thuận 112 m2
      RỜI PHỐ VỀ HỒ – CHỮA LÀNH TÂM HỒN TẠI UTOPIA VILLAS 🌊Bỏ lại sau lưng những ồn ào, khói bụi để về với thiên nhiên đúng nghĩa. Tại Utopia, mỗi ngày đều là...
      Xã Phú Thành, huyện Lạc Thủy, tỉnh Hòa Bình

      Cần bán ngay miếng đất 80 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 459 tr

      459 triệu 80 m2 5,74 triệu/m2
      SỞ HỮU ĐẤT NỀN SÁT VÁCH khu công nghiệp PHÚ THÀNH giá từ 459tr/lôCơ hội hiếm cho NĐT đón sóng công nghiệp khu vực Lạc Thủy.📍 Vị trí vàng: – Đối diện cổng...
      Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

      Chuyển nhượng căn nhà phố shophouse 200 m2, giá 5 tỷ tại Xã Phú Thành - Lạc Thủy - Hòa Bình

      5 tỷ 200 m2 25 triệu/m2
      Nổi bật giữa thị trường nghỉ dưỡng phía Bắc, Utopia Villas & Resort mang phong cách sống NhậtBản, tập trung vào sự tối giản – tinh tế – an yên.Dự án gây...
      Xã Phú Thành, huyện Lạc Thủy, tỉnh Hòa Bình

      Chuyển nhượng nền đất 105 m2 tại Huyện Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 525 tr

      525 triệu 105 m2 5 triệu/m2
      🌿 RIVER EDEN  LẠC THỦY – GIÁ ĐẦU TƯ GĐ ĐẦU📍 Cách Hà Đông khoảng40km💰 Giá 525tr có ngay 105m2📕 Full thổ cư 100%📈 Thời điểm vàng để đón sóng, dự án...
      Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu nhà biệt thự 143 m2, giá tốt tại Xã Phú Thành - Lạc Thủy - Hòa Bình

      Thỏa thuận 143 m2
      * Utopia Villas & Resort hân hạnh giới thiệu vùng đất có địa hình độc nhất vô nhị.* Những đồi gò uốn lượn nhẹ nhàng, trải dài mềm mại như...
      Xã Phú Thành, huyện Lạc Thủy, tỉnh Hòa Bình
      Phạm Hùng TPKD - Tư Vấn - Ký Gửi BĐS Nghỉ Dưỡng - Đất Nền Ven Đô HN 3 tháng trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Lạc Thủy Hòa Bình tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Lạc Thủy Hòa Bình với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Lạc Thủy Hòa Bình cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.