Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 1.863 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 68 m2, hướng Bắc tại Phường Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 68 m2 55,89 triệu/m2
      🏡 NHÀ sổ hồng 3,8 tỉ – VỊ TRÍ ĐẸP XÃ BÀ ĐIỂM, HCM✨ Nhà đẹp – sân rộng – hẻm oto thông thoáng, phù hợp ở gia đình hoặc kết hợp KD online📐 DT: 6,8m x 10m📄...
      Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 265 m2, hướng Đông tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 265 m2 55,85 triệu/m2
      Duy nhất 1 lô MT đường Phan Văn Đối, tổng DT 265m2- DT: 7 x 38 - Nở hậu 7m5 - lộ giới 3m5 - Xây dựng tối đa Trệt + Lửng + 5 Tầng + Sân Thượng - Hỗ...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây-Nam tại Hóc Môn, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Nhà đc xây dựng rộng rãi thoáng mát kiên cố, thiết kế tối ưu, đẹp sáng, hẻm trước nhà oto 8 m, vì là căn cuối nên trước sân rất rộng, tha hồ trồng cây tô...
      Đường 58, Xã Bà Điểm, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 180 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Tân Hiệp - Hóc Môn, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 180 m2 40 triệu/m2
      BÁN NHÀ CHÍNH CHỦ 180 mét vuông  hẻm ô tô 10M  ĐƯỜNG TÂN HIỆP 4-2  HÓC MÔN  Thành phố Hồ Chí MinhGiá 7,2 tỉ (thỏa thuận)Vị...
      Đường Tân Hiệp 4-2, Xã Tân Hiệp, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà biệt thự 60 m2, thỏa thuận tại Đường Quốc Lộ 22 - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 60 m2
      KĐT ĐH QUỐC TẾ vin Thành phố Hồ Chí Minh PARK – liên hệ O932.O32.4O3TỪ NHỮNG BIỂU TƯỢNG ĐÔ THỊ SINH THÁI TOÀN CẦU ĐẾN “BIỂU TƯỢNG ĐÔ THỊ CÔNG VIÊN TRI...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 70 m2, giá 10 tỷ tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      10 tỷ 70 m2 142,86 triệu/m2
      Các thông tin nổi bật nhất về Vin Hóc Môn:Vị trí: Nằm trên QL 22 (đường Xuyên Á), thuộc các xã Xuân Thới Sơn, Tân Thới Nhì, Tân Hiệp, huyện Hóc Môn.CĐT: Tập...
      Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 230 m2, hướng Đông tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 230 m2 66,09 triệu/m2
      Tọa lạc tại Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, TP.HCM - Huyện Hóc Môn, TP.HCM cũ, BĐS đất nền này có DT 230 mét vuông, lý tưởng cho những ai đang tìm...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 108 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Trương Thị Như - Hóc Môn, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 108 m2 60,19 triệu/m2
      Vị trí vàng: Tọa lạc tại khu vực đang "cất cánh" của Hóc môn, sát cạnh dự án Vành Đai 3 và đại đô thị vin. giao thông kết nối cực kỳ thuận tiện, tiềm năng...
      24/2b ấp 17 Đường Trương Thị Như, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 300 m2, hướng Tây tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 300 m2 50,67 triệu/m2
      Bán gần 300m², Thổ Cư MT Phan Văn Đối, Đường 8m, sổ hồng riêng, 15 tỉ 200 thỏa thuận !!!Bán nền đất MT Phan Văn Đối, chỉ 15 tỉ 200 còn thỏa thuận- MT...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 49 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh

      1.9 tỷ 49 m2 38,78 triệu/m2
      MAISON GRAND – chào bán GIỎ HÀNG ĐẸP NHẤT THÁNG phòng ngủg" alt="🔥"> phòng ngủg" alt="💰">Chỉ từ 2 tỉ – SỞ HỮU NGAY chung cư CHO THUÊ...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 75 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Bà Điểm - Hóc Môn, giá 555 triệu

      555 triệu 75 m2 7,4 triệu/m2
      Chủ cần bán căn ở đường 1/ Phan Văn Hớn Hóc Môn gần chợ Xuân Thới Thượng Hóc Môn- Nhà xây hồi 2019, xây kiên cố và tâm huyết, vì vợ chồng tôi chuyển ra Nha...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 90 m2 tại Đường Thới Tam Thôn - Đông Thạnh - Hóc Môn, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 90 m2 12,78 triệu/m2
      Cần bán nhanh Nhà Đẹp và Lớn ở Thới Tam Thôn Hóc Môn.DT: 5 x 18 ==> 90m2Kết cấu: đúc 1 lầu, 4 phòng ngủ, 3 phòng vệ sinh.sổ hồng, Bao quy...
      Đường Thới Tam Thôn, Xã Đông Thạnh, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 56 m2 tại Xã Xuân Thới Sơn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 850 tr

      850 triệu 56 m2 15,18 triệu/m2
      Bán Nhà sổ hồng Xuân Thới Đông - Hóc Môn , Cách Trần Văn Mười 50mDT : 4m x 14m (56m2)Hướng: Chính Đông – đón nắng sáng, mát mẻ cả ngàyKết cấu: 1 trệt 1...
      Đường Xuân Thới Đông 1, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đẹp 73 m2, hướng Tây tại Đường Lê Thị Kim - Xuân Thới Đông - Hóc Môn, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 73 m2 43,16 triệu/m2
      Bán nhà phố Lê Thị Kim Xã Xuân Thới Đông Hóc Môn,TP Thành phố Hồ Chí Minh.(Chưa qua KD)+Vị trí: nhà phố Lê Thị Kim,đường nhựa lớn,góc Xuân Thới...
      Đường Lê Thị Kim, Xã Xuân Thới Đông, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 86 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Trung Chánh - Hóc Môn, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 86 m2 43,03 triệu/m2
      🔥 NHÀ TRUNG CHÁNH – NGAY NGUYỄN ẢNH THỦ – 86m2 – GIÁ CHỈ 3.7 tỉ – KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2📍 Vị trí: Trung Chánh – ngay đường Nguyễn Ảnh Thủ, KDC hiện hữu, an...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Xã Trung Chánh, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,7 tr

      2.7 triệu 150 m2 0,02 triệu/m2
      Đất đẹp giá hợp lý cần bán nhanh nền đất Bà Điểm( Xuân Thới Thượng cũ) ,Tp Sài Gòn.(DT lớn)-pháp lí sổ hồng-Vị trí:cách 150m ra đường Nguyễn Văn Bứa,...
      Đường Xuân Thới Thượng 14, Xã Xuân Thới Thượng, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 100 m2 tại Xã Tân Xuân - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      BÁN NHÀ SHR TÂN XUÂN .HMDT 5X20 NỞ HẬU 7M ĐƯỜNG NHỰA 10M THÔNG .cư dân ĐÔNGKD BUÔN BÁN .SÁT ĐƯỜNG TÂN XUÂN 2. TÔ KÝ GIÁ 2ty5
      Xã Tân Xuân, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 62,5 tỷ

      62.5 tỷ 40 m2 1562,5 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp ngôi nhà 40 mét vuông ở Hóc MônGóc 2 MT có thể KD buôn bán hoặc cho thuê 6tr/thángNhà thoáng mát có cửa hông, logia 2 hướng có thể...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hóc Môn TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hóc Môn TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hóc Môn TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hóc Môn TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!