Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Hải Hậu, Nam Định năm 2026

      Có 33 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Bán nền đất 100 m2 tại Thị trấn Thịnh Long - Hải Hậu - Nam Định, giá 800 triệu

      800 triệu 100 m2 8 triệu/m2
      🌊 Đón sóng hạ tầng gần biển Ninh Cơ📈 Tiềm năng tăng giá x2 – x3 TS trong tương lai📍 Vị trí ven biển cực đẹp📐 DT 100 mét vuông vuông vức🛣 Đường...
      Thị trấn Thịnh Long, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán lô đất 86 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 550 tr

      550 triệu 86 m2 6,4 triệu/m2
      Bản lô đất thổ cư nằm trong khu kinh tế Ninh Cơ, sát đường bộ sát biển, cách mặt biển chỉ 100m, nằm trong KDC hiện hữu đông đúc, dễ dàng cho thuê nhiều...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Bán gấp lô đất 138 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 138 m2 9,06 triệu/m2
      Bán lô đất thổ cư nằm trong lõi khu kinh tế Ninh Cơ. Đường thông rộng, oto tránh, cách mặt biển chỉ 50m, cách đường QL lớn 50m, dễ dàng KD buôn bán hoặc...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 148 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 148 m2 16,56 triệu/m2
      Bán nền đất thổ cư nằm trong lõi khu kinh tế Ninh Cơ, ngay trục đường chính KD, view mặt biển, hệ thống giao thông đồng bộ, oto tránh vỉa hè. Khu vực đông...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán nhanh nền đất 135 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 195 triệu

      195 triệu 135 m2 1,45 triệu/m2
       Bán miếng đất thổ cư nằm trong lõi khu kinh tế Ninh Cơ, ngay trục đường chính KD, view mặt biển, hệ thống giao thông đồng bộ, oto tránh vỉa hè. Khu...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán ngay mảnh đất 90 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 90 m2 14,45 triệu/m2
      Bán nền thổ cư mặt biển, lõi đặc khu kinh tế biển Ninh Cơ - Nam Định vị trí đẹp, sẵn bìa đỏ full thổ cư, giá đầu tư- Dt 90 Mt 6m chỉ 1.3tỉ.- Đất cách mặt...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Bán gấp lô đất sổ riêng 80 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      Vợ ck em co dự kiến đi nước ngoài định cư mà thiếu tiền. Đang có lô đât cạnh biển muốn bán lại.100m. Tiềm năng phát triển cực tốt giá 1tỷ560tr. Mong a/c...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Sở hữu ngay lô đất 90 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 90 m2 14,45 triệu/m2
      Bán miếng đất thổ cư nằm trong trung tâm lõi của khu kinh tế Ninh Cơ. Khu vực cư dân đông đúc, view biển, phù hợp khách mua đầu tư chờ các dự án đô thị...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán đất 100 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Giá rẻ, tiềm năng lớn, an toàn vốn, sẵn bìa đỏ, dư địa tăng giá cao. Đấy là khu Kinh Tế Ninh Cơ.+ Tầm vóc vĩ đại - Quy hoạch mang tầm quốc tế:- KĐT sinh...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Sở hữu mảnh đất 100 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      Không chỉ là một mảnh đất, đây là cơ hội sở hữu TS tại khu kinh tế biển đang phát triển mạnh mẽ.🔹 DT: 100m2 – vuông vức, dễ xây dựng🔹 pháp lí: bìa đỏ...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán lô đất nền 90 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 90 m2 11,12 triệu/m2
      🔥 GẤP – GIA ĐÌNH ĐỊNH CƯ NƯỚC NGOÀI CẦN bán gấp miếng đất NINH CƠ 🔥Gia đình mình chuẩn bị sang nước ngoài định cư nên cần chuyển nhượng lại miếng đất...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 100 m2 14 triệu/m2
      🔥 SỞ HỮU ĐẤT VIEW BIỂN CHỈ 1,4 tỉ – HIẾM CÓ TRÊN THỊ TRƯỜNG 🔥Bạn đang tìm một khoản đầu tư an toàn – sinh lời tốt trong 1-3 năm tới?Đây là mảnh đất bạn...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Bán gấp đất 85 m2 tại Huyện Hải Hậu - Nam Định, giá 1,6 triệu

      1.6 triệu 85 m2 0,02 triệu/m2
      🔥 SỞ HỮU ĐẤT VIEW BIỂN CHỈ NHỈNH 1 tỉ – CƠ HỘI KHÔNG CÓ LẦN 2 🔥 Quý vị đang tìm một khoản đầu tư vừa an toàn – vừa bứt phá mạnh trong 1-3 năm...
      Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán gấp đất nền 88 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 715 tr

      715 triệu 88 m2 8,13 triệu/m2
      Bán mảnh đât nằm trên trục chính đường dẫn tới biển, cách mặt biển chỉ 200m, đường thông rộng, 3-4 oto tránh nhau có vỉa hè. Khu vực đông cư dân sầm uất,...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán ngay đất 80 m2, hướng Đông tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 80 m2 18,75 triệu/m2
      BÁN ĐẤT GẦN KHU KINH TẾ NINH CƠ – VỊ TRÍ ĐẸP sát biển – TIỀM NĂNG ĐẦU TƯ CAOCần bán miếng đất vị trí đẹp tại khu vực gần Khu Kinh Tế Ninh Cơ, khu vực đang...

      Sở hữu ngay nền đất 80 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 80 m2 19 triệu/m2
      Bán Đất Ninh Cơ – Đất Gần Khu Kinh Tế Ninh Cơ, ven biển, Tiềm Năng Tăng Giá CaoĐất Ninh Cơ đang trở thành một trong những khu vực đc nhiều NĐT quan tâm nhờ...

      Sở hữu căn nhà riêng 900 m2 tại Xã Hải Chính - Hải Hậu - Nam Định, giá 915 triệu

      915 triệu 900 m2 1,02 triệu/m2
      nền đất nằm trên trục đường chính mặt biển Hải Thịnh, thuộc trung tâm khu kinh tế trọng điểm Ninh Cơ. Vị trí đẹp, đối diện biển, cách tuyến đường sát biển...
      Đường Quốc Lộ 37B, Xã Hải Chính, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 240 m2 tại Xã Hải Xuân - Hải Hậu - Nam Định, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 240 m2 10,4 triệu/m2
      Đầu tư thấy lãi luôn, vị trí VIP, lõi đặc khu kinh tế NINH CƠ, view biển, đối diện đô thị lấn biển, VIN Cần Giờ miền bắc, KD sầm uất, phù hợp đầu tư nhà...
      Xã Hải Xuân, Huyện Hải Hậu, Nam Định

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hải Hậu Nam Định tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hải Hậu Nam Định với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hải Hậu Nam Định cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hải Hậu Nam Định có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!