Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Giao Thủy, Nam Định năm 2026

      Có 330 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu miếng đất đẹp ngay khu vực phát triển mạnh quanh Khu kinh tế Ninh Cơ – Nam Định, hạ tầng đang đc đầu tư đồng bộ, tiềm năng tăng giá rõ rệt...
      Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      Quỹ đất đẹp quanh khu kinh tế Ninh Cơ ngày càng ít khi hạ tầng và dòng tiền đầu tư đang đổ mạnh về khu vực biển  Ninh Bình (Nam Định)nền đất sở hữu:▪...
      Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Thời điểm hạ tầng và khu kinh tế đang phát triển mạnh cũng là lúc nhiều NĐT bắt đầu săn đất quanh biển Ninh Cơ.mảnh đất đẹp DT 100m2 – MT 5m vuông vức –...
      Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, hướng Đông-Nam tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ cần thu hồi vốn, muốn bán ngay mảnh đất vị trí gần ngay quảng trường biển Quất Lâm, Nam ĐịnhCuối 2024 gia đình mua đc 2 mảnh đất thị trấn Quất...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 168 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 168 m2 16,97 triệu/m2
      Vị trí: Ngay khu quảng trường biển Quất Lâm, nằm trên trục đại lộ sát biển, khu vực đông khách du lịch quanh nămDT: 168m2MT: Gần 12m, miếng đất vuông ...
      Thị trấn Quất LSố nhà 21/32 Đường/Phố: Đường Bình Minh Phường/Xã: Thị trấn Quất Lâmâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 165 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 165 m2 10 triệu/m2
      Vị trí: Trung tâm thị trấn Quất Lâm, khu vực KD sầm uất, giao thông thuận tiệnDT: 165m2MT: 10m rộng đẹp, dễ xây dựngĐường: Trục chính, oto di chuyển thuận...
      Thị trấn QuấSố nhà 21/32 Đường/Phố: Trục chính Quất Lâm Phường/Xã: Thị trấn Quất Lâmt Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán ngay lô đất 100 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,49 triệu/m2
      Bán mảnh đât thổ cư nằm trong trung tâm thị trấn Quât Lâm. Nằm trên trục chính nối tới biển, đường rộng 4 làn xe, vỉa hè đá bóng, KD dễ dàng các dịch vụ: ăn...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu đất 168 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 168 m2 16,96 triệu/m2
      Bán lô đất thổ cư nằm ngay trung tâm quảng trường biển của thị trấn Quất Lâm, mặt chính đường đại lô gần biển, KD buôn bán sầm uất suốt ngày đêm. Mặt...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 165 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 165 m2 10 triệu/m2
      Bán nền đất thổ cư nằm trong trung tâm thị trấn Quất Lâm, mặt trục chính, giao thông đồng bộ, khu vực KD sầm uất, tập trung đông cư dân, siêu thị, trường...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Bán đất 90 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 849 triệu

      849 triệu 90 m2 9,44 triệu/m2
      BÁN ĐẤT QUẤT LÂM, NAM ĐỊNH, NGAY MẶT BIỂN, ĐƯỜNG THÔNG RỘNG VỈA HÈ, DỄ DÀNG KD, XÂY KS, NHBán miếng đất thổ cư nằm ngay mặt biển Quât Lâm, Nam Định, khu...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán mảnh đất 100 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      DT : 100 mét vuông - MT : 4.5 - 6m ( bìa đỏ chính chủ, full thổ cư , sang tên trong ngày )NH hỗ trợ đến 60 phần trăm giá trị đấtĐất nằm ngay...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp mảnh đất 90 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 900 triệu

      900 triệu 90 m2 10 triệu/m2
      DT : 90 - 120m² - MT : 4.5 - 6m ( bìa đỏ chính chủ, full thổ cư , sang tên trong ngày )NH hỗ trợ đến 60 phần trăm giá trị đấtĐất nằm ngay mặt biển...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Bán miếng đất 100 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      DT : 135 mét vuông - MT: 7m ( bìa đỏ chính chủ )Ngay sát khu công nghiệp Hải Long Vsip chỉ 200m ( đã khởi công )Cách điểm cuối cao tốc Lạc Quần 3p...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp mảnh đất 100 m2, hướng Đông-Nam tại Giao Long - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 100 m2 15,5 triệu/m2
      Gần Tết tôi  cần bán ngay lô đất sau để trả nợ. Lô này MT rộng 8m, DT 100 m, đường trước mặt cực rộng, 2 , 3 oto 7 chỗ tránh nhau thoải mái...
      Phố 56, Xã Giao Long, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu ngay mảnh đất 100 m2, hướng Đông-Nam tại Bạch Long - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Vợ chồng e có 2 nền đất nằm chân cao tốc Lạc Quần đi xuống nay tết nhất cần tiền nên bán nhanh, giá cắt lỗ.Đất to vuông vức DT : 100m² - MT :...
      Đường Quốc Lộ 37B, Xã Bạch Long, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Bán nhanh nền đất 115 m2, hướng Đông tại Phố 56 - Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 115 m2 13,05 triệu/m2
      Cuối năm vợ chồng em cần bán nhanh lô đất để trả nợ Vợ chồng em có lô đất trung tâm thị trấn Quất Lâm, mặt đường tr Việt Vương, gần mặt đường to 10...
      Số 5 Triệu Việt Vương

      Cần bán nhanh miếng đất 80 m2 tại Thị trấn Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1 tỷ

      1 tỷ 80 m2 12,5 triệu/m2
      Nằm ngay cạnh đường tr Việt Vương, chính chủ bán cắt lỗ 1xtr/ mét vuông thôi . Cùng vị trí đó xung quanh đang bán 25-30tr- Cách biển chỉ 400m. DT...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 78 m2 tại Giao Phong - Giao Thủy - Nam Định, thỏa thuận

      Thỏa thuận 78 m2
      🔥 Chỉ vài trăm mét tới bãi tắm, liên kế khu nghỉ dưỡng FLAMYGO & Đông Sơn Phú Quốc – chuẩn khu nghỉ dưỡng 5⭐ cao cấp, mang đến tiềm năng đón sóng du lịch...
      Đường Quốc Lộ 37B, Xã Giao Phong, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Giao Thủy Nam Định tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Giao Thủy Nam Định với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Giao Thủy Nam Định cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Giao Thủy Nam Định có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!