Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Đông Anh, Hà Nội năm 2026

      Có 2.659 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 82 m2, giá 5,3 tỷ tại đường Đông Hội - Đông Hội - Đông Anh - Hà Nội

      5.3 tỷ 82 m2 64,64 triệu/m2
      - Căn căn hộ tòa Park 1, ngay chân cầu Đông Trù (vị trí đắc địa, chỉ mất 15 ph vào phố cổ, 10 ph sang Long Biên)- Căn Park 1 với DT 82,2 mét vuông,...
      Chân cầu Đông Trù, Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất 80 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 80 m2 81,25 triệu/m2
      📍 Vị trí đẹp – oto vào tận đất – gần đường lớn✅ DT: 80m²✅ MT rộng, vuông vức✅ Đường trước đất rộng, đi lại thuận tiện✅ KDC đông, hàng xóm thân thiện✅ Gần...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 79,5999984741211 m2, hướng Đông tại Thị trấn Đông Anh - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 79,6 m2
      Bán nhà đất ngõ 1 tổ 25 xã Phúc Thịnh, thành phố Hà Nội (Thị trấn Đông Anh trước sát nhập)Đất và nhà nằm ở vị trí đẹp MT sau khi làm xong đường kè bờ...
      Thị trấn Đông Anh, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh mảnh đất 8 m2 tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 0,059 tr

      0.06 triệu 8 m2 0,01 triệu/m2
      Siêu hiếm! Bán đất Nguyên Khê trung tâm xã Phúc Thịnh 80 mét vuông MT 5m giá 5.9 tỉNằm ở vị trí trung tâm xã Phúc Thịnh đường camry tránhDT sổ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Nguyên Khê, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 75 m2, giá 23,7 tỷ tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      23.7 tỷ 75 m2 316 triệu/m2
      L/H em Việt - Phòng dự án vin Global Gate Cổ Loa để lựa chọn đc những chung cư đẹp nhất, giá siêu mềm nhất thị trường.L/H 24/24: 0929 725 979 (Mr. Việt -...
      Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 70 m2, mặt tiền 4m tại Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,87 tỷ

      6.87 tỷ 70 m2 98,15 triệu/m2
      mảnh đất hiếm, hiện trạng đang cho thuê KD, nay chủ cần tiền bán ngay!- Vị trí đẹp thuận tiện đi lại, ngõ thông, gần khu công nghiệp Thăng Long, cao tốc...
      Đường Bắc Thăng Long, Xã Kim Chung, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 80 m2, giá 25,2 tỷ tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      25.2 tỷ 80 m2 315 triệu/m2
      Thông tin chi tiết vui lòng contact em Việt vin Global Gate Cổ Loa để lựa chọn đc căn hộ chung cư đẹp nhất, giá siêu mềm nhất thị trường.call ngay...
      Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 85 m2, giá 25,3 tỷ tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      25.3 tỷ 85 m2 297,65 triệu/m2
      Bán liên kế 85m2 (MT 5m) tại vị trí trung tâm dự án, giá thiện chí 25.3 tỉ có hỗ trợ vay Techcombank đến 5/2026.Nhà đã nhận, sẵn sàng xem trực tiếp.DT:...
      Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 500 m2, hướng Đông-Nam, giá tốt tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      Thỏa thuận 500 m2
      liên lạc em Việt - phòng KD CĐT dự án Lumière Essence Peak - Masterise Homes Cổ Loa để lựa chọn đc căn hộ chung cư đẹp nhất, giá mềm nhất thị...
      Đường Trường Sa, Xã Cổ Loa, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 306 m2, hướng Đông-Nam, giá rẻ tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      Thỏa thuận 306 m2
      liên hệ em Việt - phòng KD CĐT dự án Lumière Essence Peak - Masterise Homes Cổ Loa để lựa chọn đc căn hộ chung cư đẹp nhất, giá siêu mềm nhất thị...
      Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 198 m2, hướng Đông-Nam, giá 30,72 tỷ tại Xã Xuân Canh - Đông Anh - Hà Nội

      30.72 tỷ 198 m2 155,16 triệu/m2
      contact em Việt - phòng KD CĐT dự án Lumière Essence Peak - Masterise Homes Cổ Loa để lựa chọn đc những căn hộ chung cư đẹp nhất, giá mềm nhất thị...
      Đường Trường Sa, Xã Xuân Canh, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 42 m2, hướng Đông-Bắc, giá 4,86 tỷ tại Xã Cổ Loa - Đông Anh - Hà Nội

      4.86 tỷ 42 m2 115,67 triệu/m2
      L/H em Việt - phòng kinh doanh CĐT dự án Lumière Essence Peak - Masterise Homes Cổ Loa để lựa chọn đc những chung cư đẹp nhất, giá siêu mềm nhất thị...
      Đường Trường Sa, xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Tp. Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 55 m2 tại Xã Bắc Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 55 m2
      ‼️Nhanh tay sở hữu đất đẹp sát đường vành đai 3 Đông Anh. Cách đường Võ Nguyên Giáp 200mBao quanh quy hoạch Siêu tiềm năngDT 55m². Khổ đất đẹpoto thoải mái...
      Xã Bắc Hồng, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 45 m2 tại Bắc Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 45 m2 70 triệu/m2
      🚨 NHỈNH 3 tỉ SỞ HỮU ĐẤT BẮC HỒNG – NGAY SÁT QUY HOẠCH VIN, siêu hiếm!nền đất đẹp 45m2 tại (trung tâm Bắc Hồng cũ) Phúc Thịnh– thành phố Hà Nội, vị trí...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Bắc Hồng, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhà đẹp 74 m2 tại Đường Võ Nguyên Giáp - Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 74 m2
      🚨 NHÀ ĐẸP PHÚC THỊNH – 74m2, oto TRÁNH, CÓ SẴN CHỜ THANG MÁY, GẦN NHẬT TÂN!ngôi nhà 3,5 tầng tại Phúc Thịnh – thành phố Hà Nội, DT 74m2, thiết kế hiện...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vân Nội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán đất nền 55 m2 tại Bắc Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 55 m2 61,82 triệu/m2
      SÁT VIN – 55 mét vuông FULL THỔ CƯ PHÚC THỊNH, GIÁ CÒN MỀM! NHỈNH 3 tỉmảnh đất 55 mét vuông tại Quan Âm – Phúc Thịnh, pháp lí rõ ràng, bìa đỏ...
      Đường Cao tốc Nhật Tân Nội Bài, Xã Bắc Hồng, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 58 m2 tại Đường Bắc Hồng - Bắc Hồng - Đông Anh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 58 m2
      🚨 58 mét vuông BẾN TRUNG PHÚC THỊNH – XE TẢI VÀO ĐẤT, SÁT TRỤC KD!💥miếng đất đẹp 58 mét vuông full thổ cư, bìa đỏ sẵn tại Bến Trung – Phúc...
      Đường Bắc Hồng, Xã Bắc Hồng, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp miếng đất 42 m2 tại Vân Nội - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 42 m2 70,24 triệu/m2
      🚨 CHƯA ĐẾN 3 tỉ – SỞ HỮU ĐẤT GẦN CẦU NHẬT TÂN, SÁT khu đô thị HỒ VÂN TRÌ!Cơ hội hiếm cho anh/chị tìm đất vị trí đẹp – giá hợp lý tại khu vực phát triển...
      Đường Cao tốc Nhật Tân Nội Bài, Xã Vân Nội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Đông Anh Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Đông Anh Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Đông Anh Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Đông Anh Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!