Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 5.920 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 100 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất đẹp nền đất ngay Bến Xe Q. 8, sổ hồng riêngĐất full thổ cư Xd tự do-- Nền 100 mét vuông (5x20) giá chỉ 1tỉ 350Ưu đãi lớn cho...
      Đường Quốc Lộ 50, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 11,99 triệu/m2
      📈 ĐẦU TƯ ĐẤT GĐ NÀY VẪN LÀ AN TOÀN NHẤT📍 khu dân cư Bình Hưng, Bình Chánh, Ql50 ✔ cư dân hiện hữu✔ Sổ riêng✔ Giá còn tốt💰 Chỉ từ 1 tỉ 199 __...
      Đường Quốc Lộ 50, Đường Quốc Lộ 51, Xã Bình Hưng, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn 65 m2, giá 1,99 tỷ tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      2 tỷ 65 m2 30,64 triệu/m2
      💰 Giá chỉ từ 1.991.000.000tỉ/căn👉 Trả trước chỉ 15 phần trăm – ngưng đến khi nhận nhà. 🏙️ chung cư CAO CẤP THE WIN CITY – CHỈ 20 ph ĐẾN...
      Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất 2940 m2 tại Xã Tân Nhựt - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 2940 m2 1,23 triệu/m2
      Bán rẻ mảnh đất đường Ổ Cu Kiến Vàng thuộc Tân Nhựt, Bình Chánh, Sài Gòn- DT: Ngang 64m dài 46m, tổng DT là: 2.940m²- Thông tin quy hoạch có đường dự...
      Xã Tân Nhựt, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 85 m2 tại Xã Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 900 tr

      900 triệu 85 m2 10,59 triệu/m2
      Bán nhà tại HCM đang còn HĐ thuê 2 năm ngay Gần Bến Xe Q. 8 - HCM giá 900 tr sổ hồng đầy đủ , không quy hoạch giải tỏa mua bán công chứng liền trong ngày ,...
      Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu mảnh đất 333 m2, hướng Tây-Nam tại Xã Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 333 m2 40,55 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT TRỊNH QUANG NGHỊ – DT LỚN, NGANG HIẾMđc: 363 Trịnh Quang Nghị, Phong Phú, Bình Chánh DT thực tế: 333.9 mét vuông Công nhận:...
      Xã Phong Phú, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay mảnh đất 358 m2 tại Bình Lợi - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 358 m2 47,49 triệu/m2
      Gia đình cần bán mảnh đất vị trí đẹp ngay Tỉnh lộ 10, gần vòng xoay Trần Văn Giàu.* DT: 358m²* Ngang hơn 10m, nở hậu (rất hiếm)* MT đường lớn, xe tải chạy...
      G1/18 ấp 7,Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Bình Lợi, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 76 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Phú - Tân Kiên - Bình Chánh, giá 654 tr

      654 triệu 76 m2 8,61 triệu/m2
      KD thua lỗ, kẹt tiền nên đang cần bán nhanh ngôi nhà ngay gần Chợ Đệm, đường Nguyễn Cửu Phú + DT : 4x19m, nhà 1 trệt 1 lửng, có 1 PN, và 2...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 45 m2 tại Đường Hoàng Phan Thái - Bình Chánh - Bình Chánh, giá 605 triệu

      605 triệu 45 m2 13,45 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh ngôi nhà đẹp , ngay trục Hoàng Phan Thái, gần chợ Bình Chánh, cách QL 1A 800m.+ DT rộng rãi: 45 mét vuông.+ giá hấp dẫn chỉ 605...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán miếng đất 80 m2 tại Bình Hưng - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,06 tỷ

      1.06 tỷ 80 m2 13,25 triệu/m2
      📢 “1 tỉ hơn mà có đất gần Q. 8, bạn tin không?”👉 Đây là miếng đất tại khu dân cư Bình Hưng Bình Chánh Ql50 gần bxq8 tpThành phố Hồ Chí Minh 📐 80m²...

      Bán nhanh nhà đất 76 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Phú - Tân Kiên - Bình Chánh, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 76 m2 17,11 triệu/m2
      Chính Chủ kẹt tiền cần bán nhanh ngôi nhà ngay gần Chợ Đệm, đường Nguyễn Cửu Phú - Nhà đang cho thuê bán quán phở, lượng khách ổn định,... - DT...

      Bán mảnh đất 100 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 990 triệu

      990 triệu 100 m2 9,9 triệu/m2
      ĐẤT NỀN ĐỐI DIỆN CHỢ BÌNH CHÁNH GIÁ F0. 990 TR NHẬN NỀN XÂY DỰNG NGAY 🍀 Vị trí đắc địa: MT đường - Đối diện Chợ Bình Chánh vào 500m🍀 DT: 5x16, 5x18,...

      Bán căn nhà 81 m2 tại Đường Hưng Nhơn - Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 750 triệu

      750 triệu 81 m2 9,26 triệu/m2
      Bán nhà đường Hưng Nhơn, Tân Kiên, Bình Chánh gần chợ Bờ Ngựa  Nhà 1 trệt 1 lầu 81m² ( 5x16,2 ) có 2 PN 2  phòng vệ sinh  MT tiện KD buôn...
      Đường Hưng Nhơn, Xã Tân Kiên, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà phố 277,6000061035156 m2 tại Đường Trần Văn Giàu - Bình Chánh, giá 55 triệu

      55 triệu 277,61 m2 0,2 triệu/m2
      Vị trí: MT đường Trần Văn Giàu, đối diện cổng khu công nghiệp Lê Minh Xuân 3 (Khu A)Cách dự án BV Chợ Rẫy 2 chỉ 900m📐 DT: 277,6 mét vuông (nở hậu...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Huyện Bình Chánh, TP Hồ Chí Minh
      t
      nguyễn thị hương thắm 1 tháng trước

      Bán gấp chung cư 59 m2, giá 4,1 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Linh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh

      4.1 tỷ 59 m2 69,5 triệu/m2
      🏡 NAM LONG chào bán PHÂN KHU MỚI – TRELLIA COVE | MIZUKI PARK✨ GĐ đẹp nhất – giá mềm – Chính sách cực kỳ dễ mua⸻💰 giá NỔI BẬT:• 2 phòng ngủ –...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Bình Hưng, Quận Bình Chánh, Thành phố Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 225 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 225 m2 20,45 triệu/m2
      Bán đất đường thông ra Hoàng Phan Thái, giá: 4,6 tỉ, DT: 5.2x44m = 225 mét vuông.Đường trước mặt sau này mở rộng thành 20m, kế bên là trường học.Mua...

      Sở hữu lô đất sổ riêng 225 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 225 m2 20,45 triệu/m2

      Cần bán ngay mảnh đất 225 m2 tại Bình Chánh - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 225 m2 20,45 triệu/m2
      Bán đất đường thông ra Hoàng Phan Thái, giá: 4,6 tỉ, DT: 5.2x44m = 225m2.Đường trước mặt sau này mở rộng thành 20m, kế bên là trường học.Mua giá đất hẻm, sở...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Chánh TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Chánh TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.