Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Huyện Bến Lức, Long An năm 2026

      Có 2.361 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Huyện Bến Lức, Long An

      Sở hữu ngay miếng đất 5000 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Thạnh Hòa - Bến Lức - Long An, giá 490 tr

      490 triệu 5000 m2 0,1 triệu/m2
      500m2 - 490trđc: ấp 5, Thạnh Hoà, Bến Lức, Long An Ngang 10, dài 50Đường trước 6msổ hồng riêng riêngBao lên hồ sơ, phí thuế 
      Đường Ấp 5, Xã Thạnh Hòa, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán gấp chung cư 66 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An

      2.4 tỷ 66 m2 36,37 triệu/m2
      Voucher 30 tr cho 200 KH đầu tiên!!! Vị trí vàng- MT QL 1A, Mỹ Yên, Bến Lức- Chỉ 7 ph là đến chợ Bình Chánh, 20-30 ph vào trung tâm Q. 6, Q. 5- Sở hữu...
      54 Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, huyện Bến Lức, tỉnh Long An

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 110 m2 tại Xã Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 950 triệu

      950 triệu 110 m2 8,64 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 100 phần trăm , SHR,  gần nhà thờ , chợ lương bình gần trạm thu phí bot đức hòa . dt 4x22m.NGAY TẠI TRUNG TÂM BÁN KÍNH...
      Đường 830, Xã Lương Bình, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Xã Lương Bình - Bến Lức - Long An, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      bán nền thổ cư , đường xe tải , xe du lịch , trong KDC lương bình, SHR, DT 5x20m . trong khu có trường trung học cơ sở , trường mầm non, trạm y tê,...
      Đường 830, Xã Lương Bình, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 112 m2, giá 3,2 tỷ tại Thị trấn Bến Lức - Bến Lức - Long An

      3.2 tỷ 112 m2 28,58 triệu/m2
      DT 8×14Sổ riêng pháp lí chuẩn Thời gian sử dụng vĩnh viễn 
      Thị Trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An

      Sở hữu đất dự án 90 m2, hướng Nam tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 90 m2 13,34 triệu/m2
      DRAGON EDEN – ĐIỂM NÓNG ĐÔ THỊ VỆ TINH Ở PHÍA TÂY TpHCMPhía Tây TP.HCM đang bước vào GĐ bứt tốc hạ tầng rõ rệt:• Vành Đai 3 – Vành Đai 4 mở ra mạng lưới kết...
      Đường 830, Xã Lương Hòa, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán gấp đất 100 m2, hướng Đông-Bắc tại Đường ĐT 835 - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 950 tr

      950 triệu 100 m2 9,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh mảnh đất tại trung tâm Phước Lợi, Long An. Vị trí cực đẹp cho a/c nào muốn xây nhà ở ngay hoặc đầu tư lâu dài.DT: 5m x 20m...
      Đường ĐT 835, Xã Phước Lợi, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán nhà phố thương mại 82,5 m2, giá 6,2 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Bến Lức - Long An

      6.2 tỷ 82,5 m2 75,16 triệu/m2
      Phố đêm – nhạc nước – khu đô,Ba trong một chốn, hiếm nơi sánh bằng.Chốt nhanh giữ suất cho mình,Chậm chân, người khác chen nhanh lấy liền.nhà phố thương ...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh đất 113 m2 tại Xã Mỹ Yên - Bến Lức - Long An, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 113 m2 16,82 triệu/m2
      Đất full thổ cư, giấy tờ pháp lí rõ ràng, không thế chấp NH, Khu đất nằm trong KDC hiện hữu, gần chợ, trạm y tế, trường học, cách CT01 1 kilomet,...
      Đường Ấp 4, Xã Mỹ Yên, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán căn 52 m2, hướng Đông-Nam, giá 1,42 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An

      1.42 tỷ 52 m2 27,31 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn hộ chung cư 52 mét vuông (2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh) giá gốc trên hợp đồng mua bán 1 tỉ 420 tr. * Vị...
      54 Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, huyện Bến Lức, tỉnh Long An

      Cần bán gấp căn 50 m2, giá 1,9 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An

      1.9 tỷ 50 m2 38 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu căn hộ tại Destino Centro, Đường QL 1A, Xã Mỹ Yên, Tây Ninh (đc cũ: Huyện Bến Lức, Long An), một trong những dự án nổi bật tại Long An.-...
      54 Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, huyện Bến Lức, tỉnh Long An

      Sở hữu nền đất 125 m2 tại Thị trấn Bến Lức - Bến Lức - Long An, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 125 m2 20 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp tại Bến Lức, phù hợp cả an cư lâu dài lẫn đầu tư sinh lời. Khu vực cư dân hiện hữu, hạ tầng hoàn thiện, tiện ích xung quanh đầy...
      Đường Đinh Đức Thiện, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An

      Bán nhà chung cư 32 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An

      1.2 tỷ 32 m2 37,5 triệu/m2
      chung cư DESTINO CENTRO MT QL 1A  CƠ HỘI AN CƯ - ĐẦU TƯ HIẾM CÓ-  VIETTIN BANK BẢO LÃNH VÀ ÂN HẠN GỐC - LÃI 24 THÁNG  Chỉ 5 ph về khu chợ...
      54 Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, huyện Bến Lức, tỉnh Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 90 m2, thỏa thuận tại Xã Lương Hòa - Bến Lức - Long An

      Thỏa thuận 90 m2
      ngôi nhà phố 3 TẦNG VIEW SÔNG CHÍNH SÁCH CỰC TỐTDT: 6 x 15m 90m²Kết cấu: 1 trệt 2 lầuChỗ đậu oto riênglogia thoáng cửa sổ full kính hiện đạiView sông mát...
      Xã Lương Hòa, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 100 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Bến Lức - Bến Lức, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      📐 DT: 4.5 x 22 (100 mét vuông)🏠 Kết cấu: 2 tầng kiên cố – 3 phòng ngủ, 3 toilet, sân trước rộng rãi.📍      Vị...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An

      Cần bán nhanh căn hộ 50 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
       căn hộ chung cư MT QL 1A, kế chợ Bình Chánh. Cách cao tốc Bến Lức - Long Thành chỉ 2km- Nổi bật với 4 hồ bơi tràn bờ, trường mẫu giáo có DT...
      54 Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, huyện Bến Lức, tỉnh Long An

      Cần bán gấp căn chung cư 32 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Quốc lộ 1A - Mỹ Yên - Bến Lức - Long An

      1.4 tỷ 32 m2 43,75 triệu/m2
      DESTINO gần chợ bình chánh giá chỉ từ 1ty4/căn/1 phòng ngủ, viettin bank hỗ trợ vay 70 phần trăm ân hạn gốc lãi 24th - Cơ hội sở hữu chung ...
      54 Quốc Lộ 1A, xã Mỹ Yên, huyện Bến Lức, tỉnh Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 100 m2 tại Đường Quốc lộ 1A, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      ✨ DTSD: 136m² ✔️ DT đất: 4x17m – thổ cư đầy đủ ✔️ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu🏠1 phòng khách, 3 PN, 3  phòng vệ sinh, 1 phòng thờ, logia thoáng...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bến Lức Long An tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bến Lức Long An với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bến Lức Long An cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bến Lức Long An có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!