Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bắc Ninh năm 2026

      Có 3.417 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bắc Ninh

      Bán gấp lô đất nền 75 m2 tại Xã Trạm Lộ - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 75 m2 22 triệu/m2
      📍 Nhiễm Dương – P. Trạm Lộ – Bắc Ninh  📐 DT 75 mét vuông – MT 5.6m vuông đẹp, dễ thiết kế xây dựng 🚗 Vị trí kết nối thuận lợi: ✔...
      Xã Trạm Lộ, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 12 giờ trước

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 99 m2 tại Thị trấn Gia Bình - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 6,05 tỷ

      6.05 tỷ 99 m2 61,12 triệu/m2
      🔥 nền đất ĐẸP TRUNG TÂM GIA BÌNH – GẦN HỒ ĐIỀU HÒA – GIỮ TIỀN & SINH LỜI CỰC TỐT 📍 Trung tâm Gia Bình – Bắc Ninh 📐 DT: 99m2 | MT: 4,5m |...
      Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 19 giờ trước

      Cần bán ngay nền đất 120 m2 tại Đường Hữu Nghị - Phù Chẩn - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 120 m2 44,17 triệu/m2
      🔥🔥 Siêu Phẩm Lô Góc khu đô thị NAM Từ Sơn – VỊ TRÍ Đẹp Hiếm CÓ 🔥Không phải tự nhiên Nam Từ Sơn đang đc nhiều NĐT quan tâm 👌Bởi đây là khu đô thị bài...
      Đường Hữu Nghị, Xã Phù Chẩn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh nền đất 94,30000305175781 m2 tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 94,31 m2 18,56 triệu/m2
      🔥 ĐẤT ĐẸP QUỲNH BỘI – GIA BÌNH – giá siêu mềm DỄ VÀO TIỀN 🔥📍 Quỳnh Bội – Gia Bình – Bắc Ninh📐 DT 95,3 mét vuông – MT 5,3m đẹp, đất vuông vức dễ...
      Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 ngày trước

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 424 m2 tại Xã Đông Cứu - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 424 m2 14,04 triệu/m2
      BÁN 424 mét vuông ĐẤT 2 MT VIEW SÔNG ĐUỐNG – HỮU ÁI – ĐÔNG CỨU – BẮC NINHVị trí: Hữu Ái – Giang Sơn – Gia Bình – Bắc Ninh cũ (nay thuộc xã Đông Cứu,...
      Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 2 ngày trước

      Bán nhanh nhà chung cư 60 m2, giá 2,28 tỷ tại Đường Lê Thái Tổ - Kinh Bắc - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      2.28 tỷ 60 m2 38 triệu/m2
      🏡 CÁT TƯỜNG – TÒA căn hộ BẮC NINH ✨ chung cư trung tâm – sổ sẵn – vô ở ngay📐 DT: 60m²📏 MT: 4m🧾 pháp lí: Sổ riêng chính chủ🌬️ Thiết kế thoáng...
      Đường Lê Thái Tổ, Phường Kinh Bắc, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Bán lô đất 90 m2 tại Thị trấn Thứa - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 90 m2 68,89 triệu/m2
      Vị trí: Trung tâm Thị trấn Thứa – khu đô thị Kim ĐàoDT 90 mét vuông – MT 5mLô áp góc – cực kỳ hiếm hàngGiá trị nổi bật:Nằm tại làn 2 khu đô thị –...
      Thị trấn Thứa, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 3 ngày trước

      Cần bán gấp căn hộ 64 m2, giá 3 tỷ tại Đường Lê Thái Tổ - Kinh Bắc - Bắc Ninh - Bắc Ninh

      3 tỷ 64 m2 46,88 triệu/m2
      🏡 chung cư ĐẸP GIỮA LÒNG TP BẮC NINHSáng xuống công viên ☘Chiều mua sắm TTTM 🛍Con đi học gần nhà 🏫✨ căn hộ chung cư Cát Tường Eco📐 64.7m2 – đã có...

      Bán lô đất nền 116 m2 tại Xã Quỳnh Phú - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 116 m2 21,13 triệu/m2
      Quỳnh Bội – Gia Bình – Bắc Ninh 116,6m2 – MT 4,66m vuông đẹp Gần chợ, trường học, trung tâm hành chính Đường rộng – oto đi lại thoải mái KDC...
      Xã Quỳnh Phú, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 4 ngày trước

      Cần bán nhanh đất 97 m2 tại Thị trấn Thứa - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 97 m2 38,15 triệu/m2
      🚨 97,2 mét vuông KIM ĐÀO – LƯƠNG TÀI – MUA Ở HOẶC GIỮ TIỀN ĐỀU ĐẸP 🚨📍 Kim Đào – Lương Tài – Bắc Ninh👉 KDC đông – ở ổn định lâu dài💎 Phù hợp:✔ Xây...
      Thị trấn Thứa, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 4 ngày trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 41 m2 tại Xã Đại Đồng - Tiên Du - Bắc Ninh, giá 1800 tỷ

      1800 tỷ 41 m2 43902,44 triệu/m2
      🏡 NHÀ Cấp  4 giá siêu mềm – SÁT CHỢ Đại Vi 🏡💥 Chỉ 1,8 tỉ sở hữu ngay nhà tại Đại Đồng – Tiên Du📍 Vị trí đẹp – cư dân đông – tiện ích quanh nhà...
      Đường Đại Vi, Xã Đại Đồng, Huyện Tiên Du, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 83,30000305175781 m2 tại Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 83,31 m2 32,42 triệu/m2
      ĐẤT TRUNG TÂM GIA BÌNH – BIÊN ĐỘ TĂNG GIÁ RÕ RÀNG Nội Phú – Gia Bình – Bắc Ninh DT 83m2 – MT hơn 6m Lô rộng hiếm - phù hợp để ở và đầu tưLợi...
      Đường 280, Thị trấn Gia Bình, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 5 ngày trước

      Bán gấp đất nền dự án 69 m2 tại Xã Đại Đồng - Tiên Du - Bắc Ninh, giá 7100 tỷ

      7100 tỷ 69 m2 102898,56 triệu/m2
      📍 Xóm Phan – Đại Đồng – Tiên Du, Bắc Ninh🚗 Đường 4 oto tránh nhau🏭 Gần khu công nghiệp VSIP🏡 Gần trường học, chợ, KDC đông📐 102m2 | MT 7.2m💰 7.1 tỉ...
      Đường 295, Xã Đại Đồng, Huyện Tiên Du, Bắc Ninh

      Cần bán nhanh mảnh đất 80 m2 tại Xã Trạm Lộ - Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      🏡 BÁN miếng đất khoảng80 mét vuông – NHIỄM DƯƠNG, P. TRẠM LỘ, BẮC NINH 🔥📐 DT gần 80 mét vuông – vuông vức, dễ xây dựng📍 Vị trí đẹp, cư ...
      Xã Trạm Lộ, Huyện Thuận Thành, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 6 ngày trước

      Cần bán nhanh mảnh đất 130 m2 tại Thị trấn Thứa - Lương Tài - Bắc Ninh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 130 m2 27,31 triệu/m2
      🚨 TRUNG TÂM THỊ TRẤN THỨA – 2 LÔ ĐẸP – Ở NGAY, KD LUÔN 📍 Đạo Sử – TT Thứa – Lương Tài – Bắc Ninh👉 Lõi trung tâm – cư dân đông – tiện ích đủ đầy🏡...
      Thị trấn Thứa, Huyện Lương Tài, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Sở hữu ngay miếng đất 86,5 m2 tại Xã Nhân Thắng - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 86,5 m2 23,7 triệu/m2
      🔥 ĐẤT ĐẸP TẠI NHÂN THẮNG – BẮC NINH – GẦN QL17 | GIÁ HƠN 2 tỉ 🔥📍 Vị trí: Ngụ – Nhân Thắng – Bắc Ninh📐 DT 86.5m2 – MT hơn 6m cực thoáng, xây nhà rất...
      Ngụ, Xã Nhân Thắng, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Cần bán nhanh đất 101 m2 tại Xã Đông Cứu - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 101 m2 13,87 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP DU TRÀNG – Ở NGAY, PHONG THUỶ ĐẸP – GIÁ CỰC MỀM Du Tràng – Đông Cứu – Bắc Ninh 101,5m2 – MT 4,5m cực dễ xây Điểm mạnh: Thế đất...
      Xã Đông Cứu, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Cần bán ngay miếng đất 100 m2 tại Xã Xuân Lai - Gia Bình - Bắc Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Lô đẹp hiếm gặp khi vừa gần trường – gần QL – lại sát sân bay 📍 Đại Lộc – Gia Bình – Bắc Ninh 📐 100m2 – MT khoảng5,5m vuông đẹp ✔ Vài bước...
      Xã Xuân Lai, Huyện Gia Bình, Bắc Ninh
      Công Ty Cổ Phần Đầu Tư Bất Động Sản Lộc Phát 1 tuần trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bắc Ninh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bắc Ninh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bắc Ninh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bắc Ninh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!