Thông tin mô tả
-
- Chỉ 50m là ra công viên trung tâm
- Ngay sát trường học,
- Với không gian sống xanh đạt chuẩn singgapore
-
-
- Đường xá rộng thoải mái để
- Quanh năm hoa nở bốn mùa
- Nằm giáp 3 Đường cao tốc chính huyết mạch
Giá: 756 Tỷ
Diện tích: 135 m2
Giá/m2: 5600 Triệu/m2
544980
Mua bán
-
- Chỉ 50m là ra công viên trung tâm
- Ngay sát trường học,
- Với không gian sống xanh đạt chuẩn singgapore
-
-
- Đường xá rộng thoải mái để
- Quanh năm hoa nở bốn mùa
- Nằm giáp 3 Đường cao tốc chính huyết mạch
Nguyễn Thị Thúy Nguyên
Phường Phù Chẩn, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
6,25 tỷ
75 m2
Đường Trần Phú, Phường Đình Bảng, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh
7,3 tỷ
90 m2
Xã Phù Chẩn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh
Thỏa thuận
100 m2
Khu Công nghiệp đô thị VSIP, xã Phù Chẩn, thị xã Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
Thỏa thuận
225 m2