Thông tin mô tả
Không mua căn này còn mua căn nào?
Tìm đâu ra căn
Đặc biệt, nhà đã hoàn thiện cơ bản có thể cho thuê có dòng tiền kép luôn cho
Giá: 6,072 Tỷ
Diện tích: 100 m2
Giá/m2: 60,72 Triệu/m2
518728
Mua bán
Không mua căn này còn mua căn nào?
Tìm đâu ra căn
Nguyễn Thị Dung
Phường Phù Chẩn, Thành phố Từ Sơn, Tỉnh Bắc Ninh
6,25 tỷ
75 m2
Đường Trần Phú, Phường Đình Bảng, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh
7,3 tỷ
90 m2
Xã Phù Chẩn, Thị xã Từ Sơn, Bắc Ninh
Thỏa thuận
100 m2
Khu Công nghiệp đô thị VSIP, xã Phù Chẩn, thị xã Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh
Thỏa thuận
225 m2