Thông tin mô tả
- DT : 15 m x 17 m 255
- DT sàn: 593.23m2
-
- Hướng:
-
-
Tháng 6 chuyển
Lavida residences Vũng Tàu
Cập nhật giỏ hàng
-
-
-
- Song lập 10x16,7 giá 9,5
- Đơn lập 15x18 giá 15
-
Giá bằng hoặc thấp hơn giá gốc
Giá: 15,5 Tỷ
Diện tích: 277 m2
Giá/m2: 55,96 Triệu/m2
493124
Mua bán
- DT : 15 m x 17 m 255
- DT sàn: 593.23m2
-
- Hướng:
-
-
Tháng 6 chuyển
Lavida residences Vũng Tàu
Cập nhật giỏ hàng
-
-
-
- Song lập 10x16,7 giá 9,5
- Đơn lập 15x18 giá 15
-
Giá bằng hoặc thấp hơn giá gốc
Lê Thị Ly Ly
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2