Thông tin mô tả
-
-
- Nhà đã nhận bàn giao. - Mã căn: LK 17 - 29.
- Quy mô:
- Hướng nhà:
- Loại hình:
- Tiện ích nội khu: 2 hồ điều hòa rộng 9.1ha; khu tiện ích rộng 2ha gồm: Hồ cảnh quan,
-
-
Nhà đã nhận bàn giao.
Giá: 5 Tỷ
Diện tích: 78 m2
Giá/m2: 64,10 Triệu/m2
482369
Mua bán
-
-
- Nhà đã nhận bàn giao. - Mã căn: LK 17 - 29.
Hồng Thu
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2