- Phù hợp nghỉ dưỡng hoặc homestay
- Ngay mặt biển ra biển đi trong khuân viên nội
- Bãi biển riêng tư trải dài 400m bờ biển
-Khu vực
Giá: 18,5 Tỷ
Diện tích: 539 m2
Giá/m2: 34,32 Triệu/m2
543956
- Phù hợp nghỉ dưỡng hoặc homestay
- Ngay mặt biển ra biển đi trong khuân viên nội
- Bãi biển riêng tư trải dài 400m bờ biển
-Khu vực
Bùi Lê Anh Tuấn
Đường 3/2, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
2,73 tỷ
38 m2
Đường Chi Lăng, Phường 12, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
5,8 tỷ
100 m2
775/2 Đường Bình Giã, Phường 10, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu
6,4 tỷ
87,5 m2
Mặt tiền đường 2 tháng 9 và Nguyễn Hữu Cảnh Phường Nguyễn An Ninh Tp.Vũng Tàu
3,65 tỷ
69 m2