Thông tin mô tả
Bán nhà 4 tầng góc 2
Vuông, 3 lầu, 1 tum, tổng
Nhà Gồm, 4 P ngủ, Bếp, Phòng Thờ, Phòng Sinh hoạt Chung, 6
Có Thang máy.
Giá: 14,6 Tỷ
Diện tích: 124 m2
Giá/m2: 117,74 Triệu/m2
494340
Mua bán
Bán nhà 4 tầng góc 2
Vuông, 3 lầu, 1 tum, tổng
Nhà Gồm, 4 P ngủ, Bếp, Phòng Thờ, Phòng Sinh hoạt Chung, 6
Có Thang máy.
Nguyễn Đông Phong
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩnh Hải, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
3,1 tỷ
42 m2
Phường Lộc Thọ, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
2,05 tỷ
35 m2
3 tỷ
42 m2
3,1 tỷ
42 m2