Bùng nổ ra mắt sản phẩm mới Shoptel An Cựu City mặt tiền Võ Nguyên Giáp 100m giá 9,9 tỷ
Giá: 1000000 Tỷ
Diện tích: 482 m2
Giá/m2: 2074688,80 Triệu/m2
1960
Mua bán
Tôn Nữ Ngọc Lành
Bất động sản cùng khu vực
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế
17 tỷ
186 m2
Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế
4,6 tỷ
81,5 m2
Đ. Hoàng Lanh, P. Xuân Phú, TP. Huế
4,5 tỷ
242 m2
4,309 tỷ
83 m2