Bán nhà 3T phường An Đông, bên cạnh trường học, ngang 6.3m, giá 2 tỷ hàng hiếm
Giá: 2 Tỷ
Diện tích: 113 m2
Giá/m2: 17,70 Triệu/m2
1854
Mua bán
ĐẶNG THỊ THU HÀ
Bất động sản cùng khu vực
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vĩ Dạ, Huế, Thừa Thiên Huế
17 tỷ
186 m2
Đường Đống Đa, Phường Phú Nhuận, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế
4,6 tỷ
81,5 m2
Đ. Hoàng Lanh, P. Xuân Phú, TP. Huế
4,5 tỷ
242 m2
4,309 tỷ
83 m2