Thông tin mô tả
Bán
-
- Xây 3 tầng gồm 3
-
-
- Đóng 35
-
- Chương trình hợp tác cho thuê chia sẻ tới 40
Chỉ 01 suất đối ngoại.
Giá: 27,5 Tỷ
Diện tích: 281 m2
Giá/m2: 97,86 Triệu/m2
510135
Mua bán
Bán
-
- Xây 3 tầng gồm 3
-
-
- Đóng 35
-
- Chương trình hợp tác cho thuê chia sẻ tới 40
Chỉ 01 suất đối ngoại.
Nguyễn Ngọc Quang
Đường 18, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
2,5 tỷ
70 m2
Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
2,7 tỷ
48 m2
Đường 18A, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
40 triệu
70 m2
Đường 18, Phường Tuần Châu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
40 triệu
75 m2