Thông tin mô tả
112 - Bán nhà
- Giá: 70
- Hướng:
-
- Đường: 12m.
-
- Số
Giá: 70 Tỷ
Diện tích: 270 m2
Giá/m2: 259,26 Triệu/m2
470882
Mua bán
112 - Bán nhà
- Giá: 70
- Hướng:
-
- Đường: 12m.
-
- Số
Chung Anh Hồng Hải
Đường 18, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
2,5 tỷ
70 m2
Phường Hùng Thắng, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
2,7 tỷ
48 m2
Đường 18A, Phường Đại Yên, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
40 triệu
70 m2
Đường 18, Phường Tuần Châu, Thành phố Hạ Long, Quảng Ninh
40 triệu
75 m2