Thông tin mô tả
BÁN
-
- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 1 áp. Gồm: 1 phòng khách, 5
-
Mô tả:
Giá: 37
-------------------- o0o--------------------
Nhận mua bán kí gửi nhà đất Đà Lạt, Lâm Hà
Giá: 37 Tỷ
Diện tích: 600 m2
Giá/m2: 61,67 Triệu/m2
546574
Mua bán
BÁN
-
- Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 1 áp. Gồm: 1 phòng khách, 5
-
Mô tả:
Giá: 37
-------------------- o0o--------------------
Nhận mua bán kí gửi nhà đất Đà Lạt, Lâm Hà
Nguyễn Thị Ngọc Bích
Đường Trịnh Hoài Đức, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
14 tỷ
200 m2
Đường Phan Chu Trinh, Phường 9, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
62 tỷ
696,3200073242188 m2
Đường Hùng Vương, Phường 11, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
2,8 tỷ
262,5 m2
Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 2, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
3 triệu
20 m2