Thông tin mô tả
+ Vị trí: Làn 2 Lê Thái Tổ - Công ty nhà.
+ Cạnh
+ Nhà: 4 tầng, MT 9m.
+ Giá chỉ 13.8
Hãy
Giá: 13,8 Tỷ
Diện tích: 156 m2
Giá/m2: 88,46 Triệu/m2
977703
Mua bán
+ Vị trí: Làn 2 Lê Thái Tổ - Công ty nhà.
+ Cạnh
+ Nhà: 4 tầng, MT 9m.
+ Giá chỉ 13.8
Hãy
Trương Công Huy
Đường Lê Thái Tổ, Phường Kinh Bắc, Thành phố Bắc Ninh, Bắc Ninh
3 tỷ
64 m2
KM 1+200 Đường Trần Hưng Đạo, Phường Suối Hoa, Thành phố Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
4,8 tỷ
48 m2
Thỏa thuận
97 m2
Số 26 Lý Thái Tổ, Phường Ninh Xá, TP Bắc Ninh, Tỉnh Bắc Ninh
Thỏa thuận
46 m2