Thông tin mô tả
Nhà đất chính chủ,
+
+ Kết cấu: Trệt.
+ Vị trí: Trung tâm đẹp.
+
+ Dân trí cao, thuận tiện lưu thông dễ dàng mọi lúc.
Mô tả: Đất xây
Giá: 19,4 Tỷ
Diện tích: 270 m2
Giá/m2: 71,85 Triệu/m2
477076
Mua bán
Nhà đất chính chủ,
+
+ Kết cấu: Trệt.
+ Vị trí: Trung tâm đẹp.
+
+ Dân trí cao, thuận tiện lưu thông dễ dàng mọi lúc.
Mô tả: Đất xây
Nguyễn Văn Trung
Đường 13, Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
4,1 tỷ
44 m2
Đường 8, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
10,5 tỷ
105 m2
Đường 2, Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,6 tỷ
78 m2
Đường 41, Phường Linh Đông, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
8,39 tỷ
98,70999908447266 m2