Thông tin mô tả
Chính chủ cần
Mô Tả:
+ Vị Trí: Ngay Cá Sấu Hoa Cà, cách Phạm Văn Đồng 800m, 5
+ Khu vực toàn
+ Kết Cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu xây kiểu
+ Giá: 16,3
+
Giá: 16,3 Tỷ
Diện tích: 210 m2
Giá/m2: 77,62 Triệu/m2
958721
Mua bán
Chính chủ cần
Mô Tả:
+ Vị Trí: Ngay Cá Sấu Hoa Cà, cách Phạm Văn Đồng 800m, 5
+ Khu vực toàn
+ Kết Cấu: Nhà 1 trệt 2 lầu xây kiểu
+ Giá: 16,3
+
Nguyễn Đức Linh
Đường Nguyễn Thị Định, Phường Cát Lái, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
940 triệu
63 m2
Phường Hiệp Bình Chánh, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,5 tỷ
101 m2
Phường Linh Xuân, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
6,7 tỷ
81 m2
Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Chiểu, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
11,9 tỷ
201 m2