Thông tin mô tả
Bán nhà 2
DT 7x22, hầm, 4 tầng.
Đã hoàn thiện
2
Giá: 28,2
https://duanvanphuc.vn/
Hình ảnh thật tế
Giá: 28,2 Tỷ
Diện tích: 154 m2
Giá/m2: 183,12 Triệu/m2
547154
Mua bán
Bán nhà 2
DT 7x22, hầm, 4 tầng.
Đã hoàn thiện
2
Giá: 28,2
https://duanvanphuc.vn/
Hình ảnh thật tế
Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Vạn Phúc
Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
5,5 tỷ
51 m2
Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
5,8 tỷ
50 m2
Phường Trường Thọ, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
650 triệu
97 m2
Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh
13,5 tỷ
90 m2