Thông tin mô tả
- Chính chủ bán căn LK vị trí cực đẹp dự án 90 Nguyễn Tuân, Nhà nằm tại đường trục chính của dự án nên vị trí rất đắc địa, kết hợp ở và cho thuê thì rất tuyệt vời.
-
-
-
Giá: 21,4 Tỷ
Diện tích: 70 m2
Giá/m2: 305,71 Triệu/m2
549302
Mua bán
-
-
-
Gia Lộc
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2
213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2,25 tỷ
50 m2