Thông tin mô tả
Bán nhà
Gia đình có việc gấp cần
Vị trí ngõ truớc nhà rộng rãi sầm uất,
Ngõ 168 Nguyễn Xiển sắp thông đường giá trị sẽ tăng cao
Giá: 42 Tỷ
Diện tích: 178 m2
Giá/m2: 235,96 Triệu/m2
821287
Mua bán
Bán nhà
Gia đình có việc gấp cần
Vị trí ngõ truớc nhà rộng rãi sầm uất,
Ngõ 168 Nguyễn Xiển sắp thông đường giá trị sẽ tăng cao
Trầntrọng Thế
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2
213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2,25 tỷ
50 m2