Thông tin mô tả
Vị trí:
Tiếp giáp Cầu Giấy (
+
+ Phù hợp văn phòng đại diện, vừa ở vừa cho thuê.
+ Thiết kế: 6 tầng thang máy:
+
+
Cảm ơn
Giá: 18,3 Tỷ
Diện tích: 73 m2
Giá/m2: 250,68 Triệu/m2
490166
Mua bán
Vị trí:
Tiếp giáp Cầu Giấy (
+
+ Phù hợp văn phòng đại diện, vừa ở vừa cho thuê.
+ Thiết kế: 6 tầng thang máy:
+
+
Cảm ơn
Phùng Văn Hân
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2
Đường Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Phường Kim Giang, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
14,444799999999999 tỷ
43 m2
Đường Nguyễn Trãi, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11,5 tỷ
58 m2
213/19/26 Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
2,25 tỷ
50 m2