Thông tin mô tả
Chính chủ gửi bán
-
- Vị trí nhà cực đẹp, số đẹp, nhà 2 mặt thoáng view vườn hoa, không một lỗi nhỏ.
- Khuôn viên nội khu có khu đi bộ, thể dục, cầu lông, sân chơi trẻ em, bể bơi bốn mùa,
-
-
Giá: 28 Tỷ
Diện tích: 147 m2
Giá/m2: 190,48 Triệu/m2
917476
Chính Chủ
Đường Khương Hạ Mới, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
10,9 tỷ
38 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
9,4 tỷ
50 m2
Phố Khương Hạ, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
7,8 tỷ
40 m2
Đường Đường Nguyễn Trãi, Phường Phường Khương Đình, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội
11 tỷ
35 m2