Thông tin mô tả
BÁN
+ Mô tả:
+
+ Giao thương thuận tiện, tiếp giáp phố Đặng Thai Mai, Xuân Diệu, Yên Phụ, Âu Cơ, vài bước ra Hồ Tây, Vườn hoa Quảng Bá.
+
+
- Tầng 1: Sân vườn,
- Tầng 2: 3 phòng khép kín .
+
+ Vậy
+
Giá: 46,1 Tỷ
Diện tích: 190 m2
Giá/m2: 242,63 Triệu/m2
960272
Mua bán
BÁN
+ Mô tả:
+
+
+
- Tầng 1: Sân vườn,
- Tầng 2: 3 phòng khép kín .
+
+ Vậy
+
Việt Tiến
Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
6,4 tỷ
30 m2
Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
229 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2