Thông tin mô tả
Bán nhà 5 tầng KDT Romantic park Tây Hồ,
Nhà thiết kế hiện đại theo phong cách châu âu và rất đẹp.
Nhà có cầu thang máy, vị trí trung tâm
Tiện ích xung quanh rất gần với
Khu vực sạch sẽ, thoáng mát, văn minh,
Xin
Giá: 42,5 Tỷ
Diện tích: 112 m2
Giá/m2: 379,46 Triệu/m2
850413
Mua bán
Bán nhà 5 tầng KDT Romantic park Tây Hồ,
Nhà thiết kế hiện đại theo phong cách châu âu và rất đẹp.
Nhà có cầu thang máy, vị trí trung tâm
Tiện ích xung quanh rất gần với
Khu vực sạch sẽ, thoáng mát, văn minh,
Xin
pham nhat long
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2
Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
20 tỷ
60 m2
Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
55 tỷ
230 m2
Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
420 tỷ
750 m2