Thông tin mô tả
Bán
-
- Vị trí đỉnh, nằm giữa 4 tòa nhà thương mại siêu cấp, hiện chủ đang cho thuê
- Khu vực tập trung nhiều hàng quán
- Dòng tiền 200tr/ tháng, ổn định
-
- Giá 97
-
Giá: 97 Tỷ
Diện tích: 302 m2
Giá/m2: 321,19 Triệu/m2
490682
Mua bán
Bán
-
- Khu vực tập trung nhiều hàng quán
- Dòng tiền 200tr/ tháng, ổn định
-
- Giá 97
-
Ngô Thị Hằng
Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
229 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2