Thông tin mô tả
"Bán nhà khu Q dự án Ciputra Tây Hồ, khu
+ Vị trí nhà bán rất đẹp, nằm quây quần tại vòng xuyến trung tâm khu Q, trước và sau nhà đều là vườn hoa thoáng đãng đẹp mắt, mát mẻ.
+ Nhà xây dựng 4 tầng 1 hầm trên nền
+
+
Giá: 110 Tỷ
Diện tích: 445 m2
Giá/m2: 247,19 Triệu/m2
512429
Mua bán
"Bán nhà khu Q dự án Ciputra Tây Hồ, khu
+ Nhà xây dựng 4 tầng 1 hầm trên nền
+
+
Linh Đỗ
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2
Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
20 tỷ
60 m2
Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
55 tỷ
230 m2
Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
420 tỷ
750 m2