Thông tin mô tả
(Lotte Mall
Nhà xây 3 tầng. Tổng
Phù hợp: Cho thuê văn phòng, siêu thị, phòng khám,...
Giá: 21.2
Tăng giá nhiều khi Lotte Mall đi vào hoạt động vào Quý 2.
Cam kết thông tin và giá chính xác 100
Giá: 21,2 Tỷ
Diện tích: 104 m2
Giá/m2: 203,85 Triệu/m2
546379
Mua bán
(Lotte Mall
Nhà xây 3 tầng. Tổng
Phù hợp: Cho thuê văn phòng, siêu thị, phòng khám,...
Giá: 21.2
Tăng giá nhiều khi Lotte Mall đi vào hoạt động vào Quý 2.
Cam kết thông tin và giá chính xác 100
Nguyễn Hương
Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
6,4 tỷ
30 m2
Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
229 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2