Thông tin mô tả
Cần bán toà nhà văn phòng.
DT 75
+ Vị trí đắc địa thuộc khu dự án Tái Định Cư &
+ Nhà trước dịch chủ cho thuê tầng 1.
Giá: 24,5 Tỷ
Diện tích: 75 m2
Giá/m2: 326,67 Triệu/m2
945152
Mua bán
Cần bán toà nhà văn phòng.
DT 75
+ Vị trí đắc địa thuộc khu dự án Tái Định Cư &
+ Nhà trước dịch chủ cho thuê tầng 1.
Hồ Hoàn
đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Quận Tây Hồ, Hà Nội
1,55 tỷ
52 m2
Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
20 tỷ
60 m2
Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
55 tỷ
230 m2
Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
420 tỷ
750 m2