Thông tin mô tả
Bán
Nhà hướng Tây, mặt sau hướng Đông view hồ Starlake.
Đã hoàn thiện đẹp, full đồ cao cấp.
Hiện cho thuê 65tr/tháng.
Giá
Giá: 42,6 Tỷ
Diện tích: 132 m2
Giá/m2: 322,73 Triệu/m2
468502
Mua bán
Bán
Nhà hướng Tây, mặt sau hướng Đông view hồ Starlake.
Đã hoàn thiện đẹp, full đồ cao cấp.
Hiện cho thuê 65tr/tháng.
Giá
Ngô Văn Minh
Đường Xuân La, Phường Xuân La, Quận Tây Hồ, Hà Nội
6,4 tỷ
30 m2
Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
229 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2
Số 2 Đặng Thai Mai, Phường Quảng An, Quận Tây Hồ, Hà Nội
Thỏa thuận
88 m2