Thông tin mô tả
Bán đất tặng
+ Trung Tâm Tân phú, Thoại Ngọc Hầu thông Nguyễn Sơn, Luỹ Bán Bích đi đâu cũng tiện.
+ Kết cấu 3 tầng, 4
+ Bề ngang 8m khá rộng và thoải mái cho việc sinh hoạt gia đình hay vừa ở vừa
+ Xe
Giá: 13,29 Tỷ
Diện tích: 120 m2
Giá/m2: 110,75 Triệu/m2
527464
Mua bán
Bán đất tặng
+ Kết cấu 3 tầng, 4
+ Xe
Nguyenxuanduong
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Tân Sơn Nhì, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
0,0057 triệu
85 m2
Đường Nguyễn Văn Săng, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
5,7 tỷ
82 m2
Đường S2, Phường Tây Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
17 tỷ
104 m2
Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Quận Tân Phú, TP Hồ Chí Minh
Thỏa thuận
26 m2