Thông tin mô tả
Chính chủ bán
- DT: 8 x 22m.
- CN 176
-
- Nhà đúc kiên cố (trệt, lửng, 2 lầu).
- Nhà nằm vị trí tuyệt đẹp, đậu 3
Khu dân trí cao, đường nội bộ 10m, bảo vệ
-
Giá: 60 Tỷ
Diện tích: 176 m2
Giá/m2: 340,91 Triệu/m2
865858
Mua bán
Chính chủ bán
- DT: 8 x 22m.
- CN 176
-
- Nhà đúc kiên cố (trệt, lửng, 2 lầu).
- Nhà nằm vị trí tuyệt đẹp, đậu 3
Khu dân trí cao, đường nội bộ 10m, bảo vệ
-
Nguyễn Nhà Phố
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2