Thông tin mô tả
Người nhà mình đi định cư Mỹ nên cần bán
-
Nhà sạch sẽ, bao gồm nhiều phòng ốc, nhiều
-
-
Giá: 45 Tỷ
Diện tích: 338 m2
Giá/m2: 133,14 Triệu/m2
544560
Mua bán
Người nhà mình đi định cư Mỹ nên cần bán
-
Nhà sạch sẽ, bao gồm nhiều phòng ốc, nhiều
-
-
Wy Tran
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2