Thông tin mô tả
+
+ Kết cấu: Trệt 2 lầu + sân thượng, nhà cực kỳ đẹp,
+
+ Hẻm nhựa 8m, rất gần đường lớn.
+ Gần
+
+
+
Giá: 13,6 Tỷ
Diện tích: 78 m2
Giá/m2: 174,36 Triệu/m2
488646
Mua bán
+
+ Kết cấu: Trệt 2 lầu + sân thượng, nhà cực kỳ đẹp,
+
+ Hẻm nhựa 8m, rất gần đường lớn.
+ Gần
+
+
+
Lê Khắc Xuân Vinh
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2