Thông tin mô tả
8 * 19m - 4 tầng.
152
Quá ngộp bank - đã giảm gấp 4
Mô tả:
+ Vị trí: Siêu vip.
+ Khu vực toàn
+ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu BTCT chắc chắc. Gồm 5
+
+
Giá: 29 Tỷ
Diện tích: 152 m2
Giá/m2: 190,79 Triệu/m2
547152
Mua bán
8 * 19m - 4 tầng.
152
Quá ngộp bank - đã giảm gấp 4
Mô tả:
+ Vị trí: Siêu vip.
+ Khu vực toàn
+ Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu BTCT chắc chắc. Gồm 5
+
+
Phạm Thanh Bình
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2
Đường Ấp Bắc, Phường 15, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
1,78 tỷ
60 m2