Cần bán nhanh căn liền kề 5 tầng, 240 m2, giá 33,5 tỷ tại Đường Phước Trường 1 - Sơn Trà - Đà Nẵng
Giá: 33,5 Tỷ
Diện tích: 240 m2
Giá/m2: 139,58 Triệu/m2
518787
Mua bán
Lư Công Thành
Bất động sản cùng khu vực
Đường Dương Lâm, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,05 tỷ
53 m2
Đường Dương Lâm, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,5 tỷ
53 m2
Đường Vân Đồn, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng
2,3 tỷ
52 m2
Đường Trần Hưng Đạo & Lê Văn Duyệt, Phường Nại Hiên Đông, Quận Sơn Trà, TP Đà Nẵng
2,5 tỷ
30 m2