Cần bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 315 m2, giá 11,69 tỷ tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng
Giá: 11,691 Tỷ
Diện tích: 315 m2
Giá/m2: 37,11 Triệu/m2
546282
Mua bán
Nguyễn Anh Đài
Bất động sản cùng khu vực
Ngã tư Nguyễn Phước Lan - Minh Mạng, phường Hòa Quý, quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng
2,632 tỷ
53 m2
Đường Hoàng Minh Thắng, Khu đô thị FPT City, Phường Hòa Hải, Quận Ngũ Hành Sơn, Thành phố Đà Nẵng
2,53 tỷ
48 m2
Đường Võ Chí Công, phường Hòa Hải, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng
3,85 tỷ
68 m2
1,65 tỷ
35 m2