Thông tin mô tả
Cần bán
View công viên vườn hoa
Giá: 57 Tỷ
Diện tích: 283 m2
Giá/m2: 201,41 Triệu/m2
973268
Mua bán
Cần bán
View công viên vườn hoa
BDS Gia Bảo
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,65 tỷ
55 m2
Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,5 tỷ
52 m2
Đường Nguyễn Cơ Thạch, Thị trấn Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
37 tỷ
118 m2